ดู: 1087|ตอบกลับ: 4

[ตาสองชั้น] อยากสวย ชิว ชิว ชั้นตาไม่หลบใน เส้นคมชัดๆสไตร์ฝรั่ง หมอคมเมโกะ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากสวย ชิว ชิว ชั้นตาไม่หลบใน เส้นคมชัดๆสไตร์ฝรั่ง หมอคมเมโกะ ค่ะ

แก้มบุ๋ม เองจ้า

สวัสดีค่ะ เรา แก้มบุ๋ม นะคะคือเรา อยากทำตาสองชั้น เพราะเป็นคนมีชั้นตาหลบในไม่เท่ากัน ตาดูดุๆแก่ๆ เวลาจะแต่งหน้าต้องคอยติดสติ๊กเกอร์ มันเสียเวลาและน่าเบื่อมาก เลยคิดอยากทำตาสองชั้น ศึกษาข้อมูลอยู่หลายปี เพราะไม่เคยทำศัลยกรรมใดๆเลยในชีวิต หาข้อมูลคนเดียว ดูรีวิวตามคลินิคต่างๆ เอาที่ปลอดภัยและสวยที่สุด แล้วมาเจอที่เมโกะคลินิค ตามเว็ป ตามเฟสและเพื่อน ๆ หลายคนก็ทำที่นี้เหมือนกันค่ะ คลินิคนี้มีชื่อเสียงอยู่แล้ว และน่าเชื่อถือฝีมือคุณหมอบวกกับประสบการณ์ค่ะ เลยตัดสินใจทำที่นี่ เลือกทำกับคุณหมออธิคม ราคาที่ทำ 35000 ค่ะ ครั้งแรกที่เข้ารับบริการและปรึกษาที่นี่ คือเราชอบอะค่ะและรู้สึกประทับใจกับพนักงานและสถานที่จริงๆ
หลังทำ1อาทิตย์ จนถึงปัจจุบัน_942.jpg หลังทำ1อาทิตย์ จนถึงปัจจุบัน_1551.jpg หลังทำ1อาทิตย์ จนถึงปัจจุบัน_7307.jpg
วันแรกผ่าตัดรู้สึกตื่นเต้น กลัวเจ็บมากๆ ก่อนทำก็ทำใจ ทำตัวให้สบายๆมียาผ่อนคลายให้ทาน รู้สึกง่วงนิดๆแต่ไม่หลับนะ คุณหมอดูตาแล้วก็วัดๆตาเรา ถามว่าเราอยากได้แบบไหน ? เราบอกไปว่า อยากได้เส้นคมชัดๆสไตร์ฝรั่งหน่อยค่ะ ^^ คุณหมอก็ลงมือผ่าตัดทันที ฉีดยาชาเลย ตอนฉีดเจ็บนิดๆนะ แต่มันชาไวมากเลยค่ะ

หลังทำ1อาทิตย์ จนถึงปัจจุบัน_258.jpg หลังทำ1อาทิตย์ จนถึงปัจจุบัน_2577.jpg
ผู้ช่วยคอยวัดความดันให้เราอยู่ตลอด คือทางคลินิกใส่ใจความปลอดภัยของเรามาก ถามเราตลอดเจ็บไหม เราบอกไม่เจ็บ ไหวอยู่ค่ะ^^ ตอนผ่าตัดไม่เจ็บเลย คุณหมอมือเบาจริงๆนะ ทำเสร็จก็ประคบเย็นทันที แล้วกลับบ้านได้ปกติ ไม่รู้สึกเจ็บแล้ว แค่มันตึงๆปวดนิดๆเฉยๆ มียาทาน กินยาจนหมดและคุณหมอให้หมั่นประคบเย็นบ่อยๆ ก็ลดบวมค่ะ แผลแห้งไวมาก แผลเนียนสวยจริงไรจริงค่ะ ไม่เหมือนในรีวิวที่คนอื่นลงเลยค่ะ
หลังทำ1อาทิตย์ จนถึงปัจจุบัน_2775.jpg หลังทำ1อาทิตย์ จนถึงปัจจุบัน_8704.jpg หลังทำ1อาทิตย์ จนถึงปัจจุบัน_9611.jpg
ตอนนี้มีชั้นตาที่คมสวยหวานทันที แต่งตาง่ายขึ้นและมั่นใจมาก เพื่อนๆทักว่าหน้าเปลี่ยนๆดูหวานขึ้นจริงๆ (แอบปลื้ม) ประทับใจไม่เคยลืม ต้องที่นี่เท่านั้นค่ะ
เมโกะคลินิค ^^ สวย เริ่ด ชิว ชิว

หลังทำ1อาทิตย์ จนถึงปัจจุบัน_1463.jpg หลังทำ1อาทิตย์ จนถึงปัจจุบัน_6145.jpg

โพสต์ 2017-1-16 17:48:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไรคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-16 15:56:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด

45000บาทค่ะ
โพสต์ 2017-3-6 13:50:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปที่รีวิวกี่เดือนแล้วคะ สวยจัง พอดีทำกับคุณหมอคมได้ สองอาทิตย์ตายังบวมอยู่เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้