ดู: 718|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อสุจิปลาแซลมอน ดีต่อผิวหน้าใช่ไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
แอนเป็นคนหน้าแห้ง มีรอยเหี่ยว และรูขุมขนกว้าง
ทำงานอีเว้นท์เจอแดดตลอด อายุก็ใกล้จะ 30 แล้วด้วย
แอนเลยลองหาข้อมูลเห็นรีวิวคนไปฉีด X-DNA มาแล้วหน้าใส หน้าดีขึ้นมาก
เลยอยากรู้ว่าอสุจิปลาแซลมอนนี่ดีต่อผิวหน้าจริงๆใช่ไหมคะ
จะได้หาเวลาไปลองบ้าง ขอบคุณค่ะ

X-DNA มาแล้วหน้าใส หน้าดีขึ้นมาก
เลยอยากรู้ว่าอสุจิปลาแซลมอนนี่ดีต่อผิวหน้าจริง จริงครับลูกค้าผม คอนเฟริมหลายเสียงแล้ว เห็นความเปลี่ยนแปลงจริงๆครับ
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติ่ม line kataporb123 บ๊อกซิ่งครับ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะไม่เกิน ครั้งละ 2900 ครับ ครั้งแรกก็สัมผัสถึงความเปลี่ยนแปลงแล้วครับ
https://www.facebook.com/BeautyfaceGuru/

X-DNA มาแล้วหน้าใส หน้าดีขึ้นมาก
เลยอยากรู้ว่าอสุจิปลาแซลมอนนี่ดีต่อผิวหน้าจริง จริงครับลูกค้าผม คอนเฟริมหลายเสียงแล้ว เห็นความเปลี่ยนแปลงจริงๆครับ
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติ่ม line kataporb123 บ๊อกซิ่งครับ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะไม่เกิน ครั้งละ 2900 ครับ ครั้งแรกก็สัมผัสถึงความเปลี่ยนแปลงแล้วครับ
https://www.facebook.com/BeautyfaceGuru/
Sodium DNA (อสุจิปลาแซลมอน) ดีกับมนุษย์อย่างไร

แน่นอนเลยว่า ขึ้นชื่อว่า อสุจิปลาแซลมอน ต้องสกัดมาจากธรรมชาติ โดยธรรมชาติได้สร้างสรรค์สิ่งที่ดีที่สุดเสมอ คุณสมบัติสำคัญของอสุจิปลาแซลมอนที่มีการวิจัยมาแล้ว จึงสรุปประโยชน์ที่มีต่อมนุษย์เราได้ ดังนี้

กระตุ้นเร่งการสร้างเซลล์ผิวใหม่ ที่ถูกทำร้ายจากแสงแดด มลภาวะ และฝุ่นควัน
กักเก็บน้ำให้ผิว เพิ่มความชุ่มชื่น ให้ผิว
ทำให้ผิวหน้ากระชับเต่งตึง มีคอลลาเจนและอิลาสตินในผิว
ปรับสีผิวให้สม่ำเสมอดูกระจ่างใส
มีประสิทธิภาพในการลดเลือนริ้วรอยร่องลึก (Wrinkle) หรือมีริ้วรอยเล็กๆ เรียกกว่า หน้าแก่ก่อนวัยอันควร อย่างได้ผลดีเยี่ยม
ซึมเข้าลึกกระตุ้นคอลลาเจนและอิลาสตินถึงชั้นหนังแท้ เห็นผลรวดเร็ว
จากประสิทธิภาพที่ได้กล่าวมา ไม่ได้กล่าวมาลอยๆ แต่มีการันตีในคุณภาพ และความปลอดภัย มาตรฐานการันตี จาก CE ในประเทศแถบยุโรป ผ่าน อย.ในประเทศไทย และได้รับการยอมรับกว่า 80 ประเทศทั่วโลก เราจึงเชื่อมั่นได้อย่างแน่นอนว่าผลิตภัณฑ์นี้มีความปลอดภัย มีประสิทธิภาพและเห็นผล

ลูกค้าผมฉีดครั้งแรกละฉีดต่อ จนครบ 4 ครั้งเลย ครับ ตั้งแต่ครั้งแรกคือมันดีขึ้นจริงๆ

รีวิวจากลูกค้าผมครับหลังฉีดครั้งแรก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้