ดู: 579|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เพราะอกเล็กมันเจ็บปวด ขออัพบิ๊กไซด์ให้ใหญ่อลังฯ ด้วยเทคนิคพิเศษฝีมือคุณหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะสาวๆ วันนี้จะมารีวิวหน้าอกดูมๆนะคะ ..
แนะนำตัวก่อนเลยละกัน เราชื่ออาร์น๊าคร่ะ เราเข้าไปหน้าอกกับคุณหมอกิตติศักดิ์มาได้ประมาณเกือบเดือนละคะ
ทรงออกมาสวย เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูกันค่า

สำหรับสาวๆ ที่ยังไม่มั่นใจในหน้าอกตัวเองนะคะ อาร์บอกเลยว่าชีวิตหลังทำหน้าอกมันดี๊ดีจริงๆนะจ๊ะ
นอกจากจะทำให้สวยงามขึ้นแล้วนะ แอบกระซิบเลยว่าความมั่นใจมาเต็ม
คุณสาวๆจะรู้สึกถึงความฟินเวลาใส่เสื้อผ้า หรือบิกินนี่มากกว่าเดิมสุดๆ
สำหรับอาร์นะคะ ตอนแรกหาข้อมูลเยอะมากๆๆ เรียกได้ว่าอดหลับอดนอนหาเลยค่ะ
มีทั้งแถวประตูน้ำ แถวทองหล่อ แถวจัตุจักร แถวจรัญฯ หลายหมอมากค่ะ ที่ไหนว่าดีก็ลองไปส่องดูค่ะ
โทรไปสอบถามมาหมดเลย เพราะอยากได้ที่ดีที่สุด แต่บังเอิญว่าปรึกษากับพี่คนหนึ่งในเฟสค่ะ
พี่เค้าทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เค้าก็แนะนำให้มาทำที่นี้ เพราะว่า
คุณหมอกิตติศักดิ์ เป็นมืออันดับ1 เลยค่ะเรื่องการทำหน้าอกสวยๆ ซึ่งคุณหมอแกจะมีเทคนิคพิเศษ
ชื่อว่า scarless คือ การทำให้แผลผ่าตัดที่ใหญ่ๆเนี่ย เป็นเพียงเหมือนรอยข่วนนิดๆ ไม่ต้องกังวลเรื่องคีรอย
หรือรอยแผลเป็นที่จะตามมาหลังทำการผ่าตัด และคุณหมอยังวางซิลิโคนนมที่เป็นก้อนกลมๆ
ให้เป็นแบบหยดน้ำ ดูเป็นธรรมชาติได้อีกด้วยค่ะ ก็เลยโอเคตัดสินใจ ว่าทำกับที่นี้ดีกว่า
เอ่ออออ ลืมบอกค่ะ ทำที่นี้มีห้องพักหลังผ่าตัดให้ด้วยนะคะ ไม่ต้องแบกเต้ากลับบ้าน เจ็บปวดรวดร้าวค่ะ

ก็เลยเข้ามาทำกับคุณหมอ เลือกแบบที่แพงสุด ดีสุดเลยค่ะ เพื่อความนิ่ม และเนียน
นั้นคือ Natrell ซึ่งของอาร์บวกค่าเพิ่มขนาดไปอีกด้วยค่ะ ทำทั้งทีอาร์ก็อยากจะ Big Size ไปเลยค่ะ กริ๊ดดด
เพราะฝันมานานว่าอยากมีนมสวยๆให้ตัวเองมั่นใจ ใส่เสื้อผ้าแล้วดูเต็มที่เต็มอก อะไรแบบนี้ 555
ระหว่างทำอาร์ขอข้ามไปนะ เพราะว่าหลับอย่างเดียวเลยค่ะ ไม่รู้เรื่อง
เอาเป็นว่าตอนตื่นมาเลยละกัน เค้าจะมีผ่าพันแผลมัดหน้าอกไว้ จะค่อนข้างแน่นมากๆเลย
ตื่นมาก็รู้สึกแปลกๆ แบบว่าเอ้ยนี่คืออัลไลแน่นจุงงงง แต่สัก 3 นาทีให้ร่างกายปรับตัว ก็ชิวๆค่ะ
อาจจะเคลื่อนไหวร่างกายยากนิดหน่อย แต่นาทีนั้นก็นอนอย่างเดียวคือ รู้สึกได้ทันทีว่ามีนมแล้ว 555
ที่ห้องพักมีทุกอย่างครบค่ะ เตียง ทีวี ตู้เย็น ห้องน้ำ เหมือนโรงแรมดีๆนี่เอง อาร์ก็นอนชิวเลย
และทีเด็ดอยู่ที่ มีสายเดรนเลือด และยาแก้ปวดให้ตลอด เราก็ไม่ค่อยเจ็บเท่าไรค่ะ
ตลอดทั้งคืน มีพยาบาลคอยเฝ้าและดูแลเราตลอดด้วยค่ะ ก็อุ่นใจ คืนต่อมากลับบ้านได้เลย ไม่เจ็บๆ

แรกๆที่ทำมา ห้ามยกของหนักเลยนะคะ และก็อยากเพิ่งไปทำกิจกรรมหักโหม ไปออกกำลังกาย
รอสักแพ๊บบบ ใจเย็นๆ ประมาณ 5 วันก็นัดมาถอดผ้าออกค่ะ นมสวยมากกก ร้องกริ๊ดเลย 555
ข้อดีของ นัลเทรลคือไม่ต้องนวดนมมากเท่าไรค่ะ ก็สวยแล้ว ก็นวดบ้าง บางครั้งประปรายค่ะ  
ตอนนี้เข้าที่หมดแล้วค่ะ เกือบเดือนละ นมสวยมากจิงๆ ใส่ชุดอะไรก็ดูดีไปหมดเลย
สาวๆที่ยังกลัวนะคะ ไม่ต้องกลัวเลยค่ะ ทำเลย ไม่เจ็บอะไรขนาดนั้นหรอก
ยิ่งทำกับคุณหมอเก่งๆ มีที่พัก มีพยาบาลดูแลให้ด้วยยิ่งเริ่ดเข้าไปใหญ่คร่า อิอิ
วันนี้อาร์ขอตัวลาก่อนนะคะ เดี๋ยวจะยืดเยื้อเกินเนอะ มีอะไรสอบถามได่เลยน๊าๆๆ บะบายจ้า  

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้