ดู: 579|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก Sebbin 365 CC Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ หลังจากที่เราไปเสริมหน้าอกมาแล้ว เลยจะมารีวิวค่ะ

เราเสริมซิลิโคน Sebbin ขนาด 365 cc ค่ะ ราคา 65,000 บาท

ตอนแรกเราพอมีหน้าอกอยู่บ้างค่ะ แต่ไม่ได้ใหญ่อะไรมากมาย

จึงอยากเสริมให้ใหญ่ขึ้นมาอีกนิด เพื่อ เพิ่มบุคลิก ความมั่นใจ

หลังจากที่เสริมมาก็ยังใส่ สปอร์ต บราไว้อยู่ตลอดเวลาเลยค่ะ

คุณหมอแนะนำให้ใส่ตลอด 6 เดือน จึงจะกลับไปใส่บราปกติ

ตอนนี้เราก็เสริมได้เดือนกว่าๆแล้วค่ะ แผลผ่าตัดใต้ราวนมค่ะ

หน้าอกนิ่มเหมือนไม่ได้เสริมเลยค่ะ ดูธรรมชาติมากๆ เลยค่ะ

หลังเสริมมาก็นวดเองบ้าง ไปนวดที่คลีนิกมากเวลาว่างๆ ค่ะ

เราเสริมกับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ คุณหมอใจดี

ให้คำปรึกษาดีมากๆ ค่ะ คลีนิกก็สะอาด พนักงานก็เทคแคร์

เอาใจใส่และดูแลดีมากๆค่ะ แต่ลูกค้าจะค่อนข้างเยอะมากๆ

( 20 วัน )

( ปัจจุบัน )

เพื่อน ๆ ที่สนใจลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอ ที่คลีนิกดูนะค่ะ

Absolute Beauty Clinic มีหลายสาขา ใจกลางเมืองก็มีค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้