ดู: 1095|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Reviewเสริมหน้าอกอัพไซส์ใหม่กับหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะจากการที่เราผ่านการศัลยกรรมขึ้นเขียงเสริมหน้าอกมาแล้ว เลยอยากแชร์ประสบการณ์ค่ะ เราเริ่มเสริมไปแล้วซึ่งอาการตอนนี้เริ่มดีซิลิโคนที่หมอเลือกใช้และแนะนำเราคือยี่ห้อ MENTOR ซึ่งเป็นซิลิโคนนำเข้าจากอเมริกาที่เป็นที่ยอมรับมากที่สุด และมีคุณภาพ แล้วค่ะแต่ยังต้องนวดอยู่ค่ะเพราะหมออธิบายไว้ว่าร่างกายเราก็จะสร้างพังผืดแล้วพังผืดนี้ก็จะหดรัดตัวก็จะทำให้หน้าอกเราแข็งแล้ก็จะไม่เป็นธรรมชาติด้วยค่ะ พอนวดไปหน้าอกจะได้นิ่มๆเหมือนธรรมชาติค่ะ และยังต้องใส่สปอตบราอยู่นะค่ะ เจ้าหน้าที่บอกว่าหลัง6เดือนค่ะให้กลับมาใส่ชุดชั้นในที่มีโครงได้ค่ะ เราเริ่มรู้สึกดีหลังเสริมค่ะดูมั่นใจขึ้นค่ะ เพราะก่อนเสริมเราไม่ค่อยมีหน้าอกเท่าไหร่ค่ะ แต่การที่เราเสริมแล้วการทานอาหารและการพักฟื้นนั้นเป็นสิ่งสำคัญนะค่ะทานอาการให้ครบ5หมู่คุณหมอแจ้งว่าทานวิตามินได้ค่ะ ทานอาหารรสอ่อนๆก่อนในอาทิตย์2อาทิตย์ค่ะ แล้วก็ไม่ยกของหนักในช่วงแรกๆค่ะกีฬาก็งดก่อนนะค่ะในช่วง1เดือนแรกๆค่ะ เราเข้าไปตามนัดทุกครั้งนะค่ะ เพราะจะได้ไม่มีปัญหาภายหลังค่ะ เจ้าหน้าที่พยาบาลแจ้งว่ารับประกัน6เดือนค่ะ แล้ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกเขาก็จะเก็บประวัติในการเข้ารักษาของเราตลอดค่ะ แล้วก็ยังมีอาการเจ็บนิดค่ะ ทางโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกเขาจะมีบริการหลังศัลยกรรมให้เราด้วยนะค่ะคือจะนัดเลื่อนนัดสอบถามอาการได้หมอค่ะ หลังจากที่เสริมไปแน่นอนว่าก็ต้องมีอาการต่างๆหลังเสริมค่ะเราว่ารวมก็ดีนะค่ะ ทรงตอนนี้ก็เริ่มเข้าทีแล้วค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้