ดู: 679|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ประทับใจมาก หน้าอกใหม่สวยจริง ไปทำมาที่thesib clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาวดั่งโด่งทุกท่าน
เรามาเล่าประสบการณ์ หลังจากที่เราได้ไปทำนม แชร์ให้เพื่อนดูกันค่ะ
เราไปทำมาที่ the sib clinic มาค่ะ ตอนนี้ก็ได้ 2 เดือนแล้วค่ะ
ที่เลือกทำที่นี้ เพราะเพื่อนแนะนำค่ะ เห็นเพื่อนทำมาก็สวยดี
ก็เลยตัดสินใจทำ  งบพร้อม ใจพร้อม ก็จัดเลยค่ะ
เราทำมา 325 ซีซี แบบทรงกลม คุณหมอผ่าใต้ราวนม
ตอนนี้หน้าอกเรานิ่มเป็นปกติแล้ว เหมือนหน้าอกแท้ๆ  
เราแนะนำเพื่อนๆ ทุกคนถ้าเสริมหน้าอกแล้วหลังจากนั้น
แผลแห้งดีแล้วตัดไหมแล้วแนะนำให้เพื่อนๆ เข้าครอสนวด
หรือดูยูทูปวิธีการนวด ของเราก็นวดเองค่ะ ง่ายๆ ไม่ยากเลย
แต่ช่วงแลกๆ มันจะรู้สึกเจ็บเป็นธรรมดา พอสักระยะหนึงก็ไม่เจ็บ
เราพยายามนวดบ่อยๆค่ะ ตอนนี้โอเคมากค่ะ

อันนี้ก่อนทำ

อันนี้หลังทำ

เพื่อนดูแล้วเป็นไงบ้างค่ะ
สวยหรือเปล่าเอย เพื่อนสนใจสอบถามรายละเอียดที่คลินิกได้นะ
เรามีเบอร์ 088-222-8660

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้