ดู: 591|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกงานดีกับคุณหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกๆ เราก็เฉยๆนะกับการเสริมจมูก กลัวเจ็บกลัวนั่นนี่เยอะแยะกลัวไม่ปลอดภัย กลัวซิลิโคนทะลุหลายอย่าง คือเราไม่ค่อยมีความรู้เท่าไหร่ แต่ด้วยความที่เพื่อนเสริม คือมันเสริมนานละเป็นปีละคะ เห็นมันก็ใช้ชีวิตปกติ แต่ไม่ปกติคือมันสวยขึ้น ก็เลยลองถามมันดู พอมันเล่าวิธีการทำก็ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดนะ และก็ดูปลอดภัยดี เราเองก็อยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้าง ก็เลยตัดสินใจที่จะทำ เพื่อนเราทำกับโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก เราไม่ได้หาสถานที่ทำอะไรเลย เพื่อนทำที่นี่เราก็ทำที่เดียวกัน โทรเข้าไปสอบถาม เจ้าหน้าที่ให้ข้อมูลลพเอียดพอสมควร ทั้งความปลอดภัย การรีบประกัยของทางโรงพยาบาลเองด้วย มีส่งรูปให้ประเมินก่อน ช่วงนั้นมีราคาโปรค่ะ ซิลิโคนเมกา 14900 บาท เราก็จองคิว โอนมัดจำเลยค่ะ พอถึงทำก็เข้ามาทำประวัติ จากนั้นก็จะทำก็มีปรึกษาคุณหมอก่อน เราแจ้งกับคุณหมอไปเลยค่ะ ไม่ได้อยากได้โด่งมาก เอาแบบว่าปลอดภัย หน้าเปลี่ยนก็พอใจละค่ะ ปรึกษาเสร็จเราก็จ่ายตัง ล้างหน้า เก็บผมเรียบร้อย รอขึ้นเขียง วิธีการทำเราไม่ขอเล่านะคะ คือเบลอยาจบต้นชนปลายไม่ค่อยถูก หลังจากเสริมเสร็จซักพักพอได้สติก็เริ่มดูกระจก คือชอบเลยค่ะ ตาดูโตขึ้น หรือตึงก็ไม่รู้ตอนนั้น เจ้าหน้าที่บอกจะบวมขึ้นอีก ให้ประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ เรากลับถึงบ้านก็เอาเจลเย็นประคบ แรกๆก็บวมค่ะเป็นสิงโตเลย พอซักพักประมาณ2-3อาทิตย์มันก็ดีขึ้น ครบ1เดือนละคะพอใจมาก รู้งี้เสริมตั้งนานแล้ว^^
ก่อนเสริมค่ะ

หลังเสริมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้