ดู: 597|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] "DOOM DOOM" By Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวหลังเสริมหน้าอกแชร์ประสบการณ์ของตัวเองค่ะ

ที่อยากทำหน้าอกเพราะว่า อยากเสริมสร้างความมั่นใจให้ตัวเองด้วยค่ะ

เราก็เสริมได้ 1 เดือนแล้วค่ะ ขนาด 365 ซีซี ซิลิโคน Sebbin  ผิวทราย

หลังเสริมมาตอนนี้ใส่เสื้อผ้าก็มั่นใจขึ้นค่ะ ทรวด ทรง ก็สวยขึ้นด้วย อิอิ

จริงๆก็ตัดสินใจอยู่นานเลยค่ะว่าจะทำที่ไหนดี ก็ได้ปรึกษาหลายๆที่ ค่ะ

จนได้มาคุยกับน้องคนนึงที่ทำงานที่นี่ค่ะก็ได้ดูรีวิวและได้เข้าไปปรึกษา

ก็ค่อนข้างโอเคกับสถานที่และคุณหมอค่ะ  ขออนุญาตให้เครดิตน้องค่ะ

( ไอดี ไลน์ : italiiz โทร : 085-0930011 ) ปรึกษา จองคิวน้องได้เลย

( 10 Day )

ตอนนี้หน้าอกก็เริ่มนิ่มแล้วค่ะ จริงๆก็นิ่มมาแต่แรกแล้ว แต่ก็นิ่มกว่าเดิม

ไม่ค่อยได้นวดด้วยค่ะ ไม่ค่อยมีเวลานวดหรือจะนวดก็เข้าไปที่คลีนิกค่ะ

( 20 Day )

( รอยแผลหลังตัดไหม )

ลาไปด้วยภาพปัจจุบันนะค่ะ กระทู้แรกของเราฝากด้วยนะค่ะ เพื่อนๆ

อาจจะเขียนไม่ค่อยดีนะค่ะ แต่มีอะไรก็สอบถามเราได้นะค่ะ บ๊ายๆๆๆ

( ปัจจุบัน )

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้