เจ้าของ: marielog3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยขึ้นจนใครๆก็ทัก

[คัดลอกลิงก์]
มีความสวยมากเลยนะคะ
สวยมากค่า ชอบทรงจมูกมากๆๆๆ
สวยมากเลยค่า ชอบๆๆๆ
สวยมากเลยค่ะ ราคาทั้งหมดเท่าไรคะ
สวยมากเลยครับๆ
ชอบทรงมากๆเลยคะ ใช้ซิลิโคนอะไรคะ
สวยจังเลยคะ ราคาเท่าไรคะ
เพื่อนเเนะนำให้ไปทำที่นี่เหมือนกัน บอกว่าบริการดีมาก
คุณหมอก็ใจดีสุดๆ
สุดยอดมาก สวยมากเลยนะคะ เปลื่ยนไปเป็นคนละคนเลย
สวยจังเลยคะ หน้าหวานมาก
คุณหมอทำสวยมากๆเลยนะคะ ตอนนี้ราคามีเป็นโปรโมชั่นไหมค่ะ
ว้าาวว..สุดยอดเลยคร่าา หมอทำออกมาสวยเข้ากับรูปหน้าเลยนะคะ
หน้าเปลื่ยนไปเลย จมูกสวยมากเลยนะคะ ช่วงปีใหม่มีโปรไหมคะ
สวยมากคร้าา..แพงไหมคะ กำลังหาที่แก้อยู่พอดีเลย
หน้าเป็นจากน่ารักๆ เป็นสวยเลยนะคะ จมูกเข้ากับหน้ามากๆนะคะ ธรรมชาติสุดๆ
หน้าเปลื่ยนไปเลยนะคะ สวยมากๆเลยนะคะ
wow wow wow  จมูกสวยมากๆเลยครัา
มีรูปอัพเดทไหมคะอยากเห็นรูปอัพเดทจังเลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะหน้าคล้ายๆดาราคนหนึ่งชื่อไม่ออก อิอิ
สวย น่ารักอ่ะ
มีรูปอัพเดทอีกไหมคะ กำลังตัดสินใจไปทำที่นี่นะคะ
ต้องพักนานไหมคะกว่าจะหาย
เเล้วถ้าเเก้นี่ต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มไหมคะ
ฉีดฟิลเลอร์จมูกมา คุณหมอรับแก้ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้