ดู: 2480|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกใหม่ สไตล์เกาหลี เน้นธรรมชาติ โดยหมอมาลา เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำค่ะ
นุ่นค่า โดยส่วนตัวแล้ว ไม่เคยคิดว่าจะต้องมาทำคางหรือเสริมจมูก เพราะหันข้างคิดว่าสันจมูกตัวเองมีอยู่แล้ว แฮ่ ^^ แต่หน้าตรง ดูไม่มีมิติเลยค่ะ เหมือนคนไม่มีดั้ง นุ่นทำงาน ถ่ายแบบบ้างเล็กน้อย ใสใส ต้องใช้หน้าตานิดนึง และด้วยความกลัวว่าทำแล้วจะยิ่งดูแย่ไปกว่าเดิม ต้องแก้แล้วแก้อีก จึงศึกษาหาข้อมูล คลีนิกศัลยกรรมที่ดีๆ คุณหมอมีความเชี่ยวชาญ จึงเลือกที่เมโกะ คลินิก และด้วยคุณแม่เชื่อมั่นในความเป็นมืออาชีพ ของ เมโกะ จึงเข้าไปปรึกษาคุณหมอยศ ก่อนปรึกษาเรื่องคาง จากนั้นก็มาปรึกษาคุณหมอมาลาเรื่องจมูกต่อ เพราะต้องการความเป็นธรรมชาติให้มากที่สุด จึงตัดสินใจเลือก เมโกะ คลินิกค่ะ

ก่อนทำค่ะ
คุณหมอมาลา คุณหมอยศใจดีค่ะ น่ารักด้วย แนะนำให้นุ่นทำออกมาแบบธรรมชาติ ส่วนตัวแล้วคุณแม่อยากให้ทำธรรมชาติๆด้วยค่ะ

หลังทำคาง        7 วัน จมูก 6 วัน หน้าดูเรียวยาวมากยิ่งขึ้น และจมูกดูมีมิติมากยิ่งขึ้น ไม่บวม ไม่เขียว ไม่ช้ำ เพราะคุณหมอมือเบาค่ะ และก็คุณแม่ที่ดูแลเป็นอย่างดี

หลังทำคาง 14 วัน หลังทำจมูก 13 วันค่ะ เริ่มหายดีแล้วค่ะ ดีใจมากๆ ชอบมากเลย

แล้วตอนนี้ก็จมูกคางครบ 1 เดือนแล้วนะคะ แผลหายดีหมดแล้ว ไม่เจ็บไม่ช้ำแล้วค่ะ ถูกใจมากๆ  ใครๆก็ชมว่าสวยเป็นธรรมชาติมาก และคุณแม่ยังยืนยันคำเดิมว่าเลือกเมโกะ คลินิก ไม่ผิดหวังเลยจิงๆ

เปลี่ยนไปเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้