ดู: 4633|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้ากับคุณหมอทรงยศ Dream Clinic (นมสวยมากขอบอก) 350 cc

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arunsawad05 เมื่อ 2016-12-7 00:45

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งงวันนี้จะมาแบ่งปันประสบการณ์เสริมหน้าอกให้เพื่อนๆได้ชมกันค้าาาาาา ดิฉันเลือกเสริมที่ Dream Clinic หมอทรงยศ บอกตามตรงว่าเราไม่รู้จักที่นี่มาก่อน เราเลือกเปิดหารีวิวจากในกูเกิ้ลเพื่อชมภาพรีวิวจากหลายๆที่ จนมาเจอ Dream Clinic เรารู้สึกประทับใจกับฝีมือคุณหมอมาก นมดูไม่กลมไม่เป็นบล๊อค ที่สำคัญทุกรีวิวของคลินิคไม่ว่าจะเป็นจากในดั้งโด่งหรือเฟสบุคของคลินิค ไม่มีรีวิวไหนที่เราไม่ทับใจเลยคือหมอทำของทุกคนออกมาสวยพอดี ทำให้เรามั่นใจว่าถ้าเราได้ทำที่นี่เราต้องประทับใจแน่ เพราะเจ็บตัวทั้งทีขอสวยๆเลยย

นี่เป็นภาพก่อนทำค่ะพอมีเนื้อแต่แบนมากๆเลย

นี่เป็นีกภาพก่อนทำค่ะ นึกว่าผู้ชาย

วันแรกทำนัดปรึกษาคุณหมอ จองคิวผ่านไลน์ของทางคลินิค พี่ๆให้คำปรึกษาดีมากเราลอบตรงนี้แหละ พอไปถึงคลินิคพนักงานหน้าเค้าเตอร์ยิ้มแย้ม มันทำให้เรารู้สึกไม่กลัวไม่เขินอาย เราประทับใจตรงนี้มากๆ พี่พยาบาลก็จะพาเราไปเจาะเลือดค่ะ หลังจากนั้นก็เข้าพบคุณหมอเลย พอปรึกษาคุณหมอก็ตกลงว่า 350 cc silicone mentor คุณหมอจะให้ใส่เสื้อในลองหลายขนาดจนเราพอใจเลยค่ะ ซึ่งเคสของเรานมไม่เท่ากัน คุณหมอชี้แจงว่าต้องเลาะฐาน และของเราเสริมแบบใต้กล้ามเนื้อค้า หลังจากนั้นก็นัดพี่พนักงานเรื่องคิวและวันเสริมเลยย เรานัดวันที่ 24 ตุลาคม 2559 เวลา 11:00น.

วันที่ 24 ตุลาคม 2559 เวลา 11:09 น.

มาถึงคลินิคก็นั่งรอวัดความดัน หลังจากนั้นขึ้นชั้น2เปลี่ยนชุดรอพบคุณหมอก่อนผ่าตัดอีกทีค่ะ เรานอนเล่นรอ พี่พยาบาลอนุญาติให้เอาโทรศัพท์เข้ามานอนเล่น เราหลับ1ตื่น หลังจากนั้นคุณหมอก็มาพร้อมทั้งวาดๆๆๆถ่ายภาพ ตามภาพเลยยยย อีกสักพักพยาบาลเรียกเข้าห้องผ่าตัดค่ะ

ก็ชิวๆค่ะไม่ได้กินอะไรเลยเพราะไม่หิวอยากทำมากกว่า แฮร่ะๆ

เข้าไปนั่งรอซักพัก...ก็ถึงคิวค่ะ พี่ที่คลินิกก็เรียกให้เราเปลี่ยนชุด แล้วนอนรอในห้อง ซักพักเค้าก็จะมาเจาะสายน้ำเกลือค่ะ ตอนนั้นอยากหลับมาก 5555555555อยู่ดีดีก็รู้สึกตื่นเต้นซะงั้น  ดูหน้าตาคนตื่นเต้นได้ค่ะ 55555 นอนยิ้ม
ตลอดการผ่าตัดไม่เจ็บ ไม่รู้สึกตัวสลบยาวค่ะ สำหรับเราทำจมูกเจ็บกว่าทำนมอีกนะ มาดูภาพหลังทำกันเลยยยย ฟื้นอีกที 16:00. แต่คุณหมอให้พันผ้าไว้ 3 วัน

นี่เป็นภาพวันที่4 ค่ะ บวมกว่าเดิมไม่มากแต่ตึงๆๆ จิตตกนิดนึงค่ะเราว่ามันใหญ่ไป แต่เพื่อนๆบอกว่ามันบวมอยู่ รอค่ะรอ

พอครบ7 วันคุณหมอนัดตัดไหมค้าาา เข้าไปตัดไหม ความรู้สึกตอนตัดไหมก็จิ๊ดๆๆค่ะเหมือนมดกัดแต่ไม่เจ็บเลย หลังจากนั้นก็ต้องใส่ซัพพอร์ท บรา ของทางคลินิกนะค่ะเพื่อให้น้องนมของเราชิดกันและสวยงามค่ะ ช่วง6เดือนแรกคุณหมอบอกให้เราใส่ซับพอร์ทบาร์ของทางคลีนิก หรือ สปอร์ตบาร์เวลาออกไปข้างนอกค่ะ ห้ามใส่เสื้อในที่มีโครงก่อนเด็ดขาดไม่งั้นน้องนมเราอาจจะไม่เข้ารูปได้
หลังจาดตัดไหมก็จะต้องนวดน้องนมของเรานะค่ะ เป็นการดูแลรักษาน้องนมของเราค่ะ เพื่อให้น้องนมของเรานิ่มและไม่เกิดพังผืด
คุณหมอจะสอนนวดนมให้ค่ะ  หลังจากนั้นนวดเองได้เลยค่ะ นวดทุกๆวันวันละ10-15นาทีค่ะ
ตอนนี้รู้สึกชอบหน้าอกตัวเองมากๆค่ะ พอดีตัวไม่ใหญ่เกินไปเพื่อนๆก็ชมค่ะว่าหน้าอกสวยอยากไปทำบ้าง
สาวๆคนไหนที่สนใจจะทำหน้าอก ทำเลยค่ะ ไม่เจ็บอย่างที่คิด เพื่อรูปร่างที่สวยงามของเรา บอกเลยว่าทำแล้วใส่เสื้อผ้าสนุกสุดๆ ใส่อะไรก็สวยไปหมด ><”

ตอนนี้นมครบ1เดือนแล้วค่ะ ความบวมเล็กลงเยอะ ที่สำคัญสวยมากๆค่ะ ใส่ปีกนกแล้วสวยมากนิ่มด้วย เหมือนไม่ได้เสริมเลย

สุดท้ายนี้นะคะใครกำลังมองหาที่เสริมหน้าอกมั่นใจปลอดภัย ไม่มีเคสหลุด แนะนำที่ Dream clinic เลยค่ะ รอบเดียวสวยเป๊ะ
เดี๋ยวถ้าเกิดไปทะเลจะมาอัพเดทรีวิวเพิ่มนะคะเผื่อเป็นทางเลือกให้เพื่อนๆที่กำลังมองหาที่เสริมหน้าอกอยู่

สวยมากเลยค่ะ สูงหนักเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้