เจ้าของ: SawnoiPaPanG
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก By คุณหมอธี แห่ง คลีนิคบางกอกศัลยกรรม ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-2-15 14:26:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ คุณแป้ง เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ชื่อกบนะคะ เป็นสาวสองเหมือนกันค่ะ
กบก็ไปทำมากับหมอธี กบทำทั้งแปลงเพศกับเสริมหน้าอกด้วยพร้อมกันเลยค่ะ พื้นฐานกบสูง 169 หนัก (ก่อนผ่า) 56 ก.ก. หลังผ่าเหลือ 50 - 49 ก.ก. ผ่าเมื่อวันที่ 9 ธ.ค. ผ่านมา 2 เดือนกว่าแล้ว โดยรวมดีขึ้นเยอะค่ะ แต่ยังไม่หาย 100 % กบได้ทรงสูง 385 cc silimed เหมือนคุณแป้งเลย แต่กับกบมันดูค่อนข้างใหญ่นิดนึง กบอาจตัวเล็กกว่าคุณแป้งนิดนึงด้วยอะค่ะ สำหรับกบแล้ว เจ็บหน้าอกมากกว่าแปลงเพศอีกอะ อาจเป็นเฉพาะบางคนเนอะ ตอนนี้กบอยู่เชียงใหม่ ไม่ใครนวดหน้าอกให้ ได้แค่ปะคบร้อนตามที่พี่แป้นแนะนำ เพราะถ้าเรานวดเองมันจะไม่ได้น้ำหนักที่เหมาะสม แล้วนมน๊มไม่ค่อยนิ่มเท่าไหร่เลย แถมมีพังผืดด้วย (พี่แป้นบอกว่าเป็นปกติเหมือนกันทุกคน)

กบอยากถามคุณแป้งว่าที่ให้พนักงานที่บ้านนวดให้ ไม่ทราบว่านวดยังไงหรอคะ กบอยากไปให้ร้านที่เค้านวดผ่อนคลายช่วยนวดให้บ้าง แล้วตอนนี้นมคุณแป้งนิ่มมากเหมือนน้องนีเลยหรอคะ

แสดงความคิดเห็น

ช่วยได้ค่ะ เสร็จแล้วก็นอนกลิ้งกับไปกลับมากับพื้นเลยค่ะ อิอิ  โพสต์ 2012-2-17 11:08
เอาหนังสือหนาๆ มาวางกันพื้น แล้วนอนทับสลับกันข้างละ 15 นาทีทุกวัน  โพสต์ 2012-2-17 11:07
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้