ดู: 401|ตอบกลับ: 0

[ทำตา/ถุงใต้ตา] อยากรู้ว่าจะมีวิธีไหมคะ ที่จะทำให้ตาบวมน้อยลง แต่ยังคงตาชั้นเดียวอยู่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poop1102 เมื่อ 2016-12-1 01:26

เป็นคนมีตาชั้นเดียวและมีไขมันที่หนังตาบนเยอะมากค่ะ ทำให้มันดูบวมมากเลย ขนาดติดสติกเกอร์ตา 2 ชั้น ก็ยังไม่อยู่อ่ะค่ะ (เยอะมากจริงๆ 555)

เลยอยากทราบว่ามีหมอคนไหนที่เค้าทำให้ตาบวมลดลง(เอาไขมันออก) แต่ไม่ทำให้ตาเป็น 2 ชั้นไหมคะ

คือชอบตาชั้นเดียวที่มันเป็นอย่างนี้อยู่แล้ว ดูมีเอกลักษณ์ดี 555 แต่มันตุ่ยเกินไปหน่อยแค่นั้นเอง ยิ่งเวลายิ้มเนี่ย ตาอย่างกับอิโมนี้อ่ะค่ะ 3_3!!

ใครพอแนะนำอะไรได้ ช่วยหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้