ดู: 666|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เรามารีวิวที่ได้เสริมจมูกไปแล้วค่ะ1เดือน กับคุณหมอทะนงศักดิ์ ค่ะจริงๆคุณหมอแจ้ง่ารูปทรงจะเริ่มเข้าที่1-3 เดือนค่ะแต่ของเราก็เริ่มเข้าที่แล้วแล้ก็ไม่ค่อยช้ำเท่าไหร่ด้วยรู้สึกดีมากเลยค่ะหายเร็วซึ่งคุณหมอก็อธิบายอีกว่าการช้ำและการหายจากอาการผ่าตัดนั้นก็เกี่ยวเนื่องกับสภาพร่างกายของแต่ละคนด้วยค่ะ แรกเลยเราตั้งใจว่าจะเสริมจมูกเราก็ตัดสินใจเสริมที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกเลยค่ะเพราะมีเพื่อนเคยไปเสริมมาและแนะนำเรามา เริ่มแรกเราก็เริ่มโทรเข้าไปสอบถามข้อมูลก่อนที่จะจองคิวค่ะ โทรไปพนักงานก็จะสอบถามว่าสนใจศัลยกรรมอะไรค่ะ สะดวกเข้ามาเมื่อไหร่ ตกลงวันเข้าไปปรึกษาพร้อมศัลยกรรมเลย หลังจากนั้นพอใจถึงใกล้วันนัดก็จะมีเจ้าหน้าที่โทรมาคอมเฟริมวันและเวลากับเราค่ะ พอถึงวันนัดคือติเรื่องเดียวเลยค่ะที่เรื่องที่จอดรถควรปรับปรุงค่ะ จากนั้นก็จะมีรถกอล์ฟรับส่งคอยบริการค่ะ ไปถึงเจ้าหน้าจะให้กรอกประวัติค่ะถ่ายรูปแล้วก็ขึ้นปรึกษาคุณหมอเพื่อพูดคุยในเรื่องของทรงจมูก พอตกลงทรงกันได้ก็รอเข้าศัลยกรรมได้เลยค่ะเจ้าหน้าที่พยาบาลก็พาไปรอและฉีดยาสลบจากนั้นก็รอเข้าผ่าตัดได้เลยค่ะ จากนั้นก็เสร็จการผ่าตัดค่ะซึ่งเราก็จำไม่ได้แล้วว่าผ่านไปกี่ชั่วโมงแล้ว พอรอเขาอาการโอเคก็จะพาเราลงมารับยากลับบ้านได้ค่ะ เจ้าหน้าที่พยาบาลแจ้งว่าถ้ามีปัญหาหลังจากเสริมไปแล้วสามารถติดต่อเข้ามาให้แพทย์ดูได้ค่ะ จะมีการรับประกันในกรณีเอียงหรืออับเสบสามารถกลับมาแก้ไขได้ค่ะ
โพสต์ 2016-11-30 00:21:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรูปหน้าตรงมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้