ดู: 1035|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริม IDOL NOSE ที่ รพ.เลอลักษณ์ ดั้งพุ่งงงงงงงง ได้ดั่งใจ แฮปปี้มากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะ ทุกคน
เมรีจะมาอวดดั้งโด่งๆหลังทำมาได้เพียง 9 วันให้ดูกันค่ะ
ไปดูกันเลยน๊าๆ รูปนี้คือรูปล่าสุดค่ะ 9 วัน ดั้งพุ่งมากกก

เมรีไปทำกับคุณหมอวีรวุฒิ ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ คนถามมาเยอะมากๆ
จมูกทรงที่ไปทำก็คือ Idol nose ค่ะ ทรงนี้จะช่วยเน้นสันให้โด่งสวยค่ะ กับอีกทรง princess
ถ้าเพื่อนๆลังเลก็เข้าไปที่ รพ ได้เลยน๊า เค้ามีเจ้าหน้าที่คอยแนะนำอยู่ค่า
ก่อนหน้าที่เมรีจะทำ คือดั้งไม่มีเลยค่ะ ตอนสมัยก่อนเพื่อนจะชอบแซวว่า
ระวังตาจะไหลมารวมกัน เพราะไม่มีดั้ง 5555 คิดแล้วตลกมากค่ะ แต่ก็เป็นที่มาของการเปลี่ยนแปลง
ก็เลือกมาทำที่ รพ. เพราะว่าได้ยินชื่อเสียงมานาน ตั้งแต่เป็น สวยงามคลินิคแล้วค่ะ
ประกอบกับช่วงโปรโมชั่น ก็เลยเข้ามาลองสอบถามดู และก็จองคิวทำไปเลยค่ะ
ประมาณ 1 อาทิตย์ นะคะ ก่อนทำก็ต้องงดวิตามินบำรุงต่างๆ เพราะมีผลต่อเลือดค่ะ

7 วันค่ะ

วันที่ 8 ค่ะ

ก่อนทำเมรีก็ได้แอบกะซิบคุณหมอไว้เหมือนกันว่า ขอพุ่งๆเลยค่ะ 5555
ตอนแรกกังวลเพราะเนื้อไม่เยอะเท่าไร ไม่คิดว่าจะทำพุ่งได้ แต่ปรากฏว่าหลังทำเด็ดมากๆ
ชอบตั้งแต่ทำเสร็จใหม่ๆเลยค่ะ เห็นได้ชัดว่าเปลี่ยนแปลงไป
จะบอกว่าพุ่ง/ไม่พุ่ง นอกจากเนื้อจมูกแล้ว ขึ้นอยู่กับเทคนิคการเหลาซิลิโคนของหมอด้วยนะคะ
เมรีทำกับคุณหมอวีรวุฒิ คุณหมอเก่งมากก งานละเอียดทุกขั้นตอนจริงๆค่ะ
ก่อนทำที่นี้เค้ามียาสลบให้ด้วยน้า ไม่ต้องมาทนเจ็บตอนฉีดยาชาเลยค่ะ
ทำเสร็จเมรีกลับบ้านได้เลย ชิวมาก ไปนั่งกินข้าว เดินห้างปกติเลยค่ะ ไม่ช้ำด้วย

หลังทำทันทีค่ะ อิอิ เห็นไหมค่ะ บอกเลยว่าชิวมากกก ไม่เจ็บเลยสักนิด
กลับมาถึงบ้าน ก็ทานยาให้ครบค่ะ แนะนำให้ทานน้ำใบบัวบกตามไปรัวๆ
แล้วก็คอยประคบเย็น แค่นี้เองค่ะ อาหารก็ทานปกติ งดของหมักดอง และแอลกอฮอล์
ดูแลตัวเองไม่นานค่ะ ของเมรี 4 วันก็เรียบร้อยแล้ว ไม่ช้ำเลย

รูปนี้ 4 วันค่ะ แนะนำเลยค่า ใครที่กำลังหาที่ทำ อยากได้มาตรฐานโรงพยาบาล
ที่มีความปลอดภัยและคุณหมอเก่งมากๆ มาทำที่เลอลักษณ์เลยค่ะ ไม่ผิดหวังจริงๆ
เท่าไหร่คะเนี่ยสวยมากเลย
ปลายพุ่งสวยมากค่ะ
สันจมูกโด่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้