ดู: 2221|ตอบกลับ: 7

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกเทคนิคไร้เลือดกับคุณหมอกลวัชร์ DRK ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Opal.minipal เมื่อ 2016-11-25 16:30

ฮัลโลๆๆ สวัสดีค่า เราชื่อโอปอล์นาจา  ><

ม่ายมีไรมากค่า ปอล์แค่จะแว๊บบบ มาอวดหน้าอกค่า

ปอล์ทำหน้าอกที่ DRK Clinic กับคุณหมอกลวัชร์ ตรงเอกมัย3 มาได้ 6 เดือนค่ะ

ตั้งใจจะมารีวิวนานแล้ว แต่งานเข้าตลอดตั้งแต่เสริมหน้าอกมา อิอิ

ปอล์เป็นคนตัวเล็กค่ะ หน้าอกแบนราบแบบเล่นเซิร์ฟได้

โดยไม่ต้องพกบอร์ด!! (กัดตัวเองวนไปค่ะ 5555)

>> แบนจิงไรจิงช่ายไหมละคะ

ทีนี้เบื่อสิคะ!! กับการออกจากบ้านแต่ละที ทั้งยัดทั้งดัน ทั้งซาบิน่า อะไรก้ตามที่ทำให้ดูมได้

จึงเริ่มมองหาตัวช่วยยย.... ช่ายค่ะ!! เสริมหน้าอกช่วยได้  โชคดีมากมาย

ได้เพื่อนรักเพื่อนเลิฟ แนะนำที่ DRK Clinic (หึหึ..!! แอบไปเสริมอึ๋มมาแล้วทำเงียบ)

นางบอกว่าที่นี้มีเทคนิคผ่าตัดไร้เลือด ฟื้นตัวไวมาก

หลังทำแทบไม่ต้องนวดเลย น่าสนใจใช่ไหมล่ะคะ

ปอล์ไม่ได้ดูที่อื่นเลยค่ะ เนื่องจากมั่นใจมากๆ ว่าเพื่อนไม่หลอกแน่นอน

เพราะอยู่กับเพื่อนแทบจะตลอดเวลา แม้กระทั้งช่วงที่นางแอบไปเสริมอึ๋มมา

ปอล์ยังไม่รู้เลย นางยังมาทำงานและใช้ชิวิตปกติไม่มีแสดงอาการ

เจ็บปวดให้เราเห็นเลยค่ะ และยิ่งได้คุยกับหมอก้ยิ่งมั่นใจมากขึ้นค่ะ

คุณหมอให้คำแนะนำ และอธิบายละเอียดมากๆ เลย

ปอล์เสริม 325cc  ใต้กล้ามเนื้อ เปิดแผลใต้ราวนม ทำที่รพ. ค้าง 1 คืนค่ะ

วันรุ่งขึ้นก้มีปวดๆ บ้าง แต่ออกแนวปวดหน่วงๆ เหมือนมีอะไรถ่วงมาด้านหน้ามากกว่า

ปอล์ช่วยเหลือตัวเองได้นะคะ ไม่ว่าจะเป็นลุกไปเข้าห้องน้ำเอง  ทานข้าวเอง

เปลี่ยนเสื้อผ้าเอง แค่คุณหมอสั่งห้ามยกอะไรหนักๆ เกิน 5กก ไป

และงดออกกำลังกายหนักๆ ช่วง 2 สัปดาห์แรกเท่านั้น

>> หลังผ่าตัดเสริมหน้าอก 1 สัปดาห์ค่ะ

ช่วง 1-4สัปดาห์แรก เนินอกจะบวมเยอะนิสนึงนะคะ เนื่องจากเสริมใต้กล้ามเนื้อ

แรกๆ ยอมรับว่าปอล์ก้มีนอยด์ๆ บ้าง ทั้งๆ ที่คุณหมอย้ำแล้วย้ำอีกทั้งก่อน

และหลังผ่าตัดว่าเนินจะบวมเยอะ

>> 2 สัปดาห์แล้วจ้า เริ่มออกกำลังกายเบาๆ ได้ละจ้า

>> นี่คร่า หลังผ่าตัด 1 เดือน เนินเริ่มยุบเข้าที่แล้ว โอ้ว ตูมม สมใจ

>> ปัจจุบันค่ะ 6 เดือนแล้ว คือทรงดี  นิ่มเป็นธรรมชาติ แผลอยู่ใต้ฐานพับเป๊ะ

บอกตรงๆ การทำหน้าอกครั้งนี้มันดีต่อใจมากๆ เป็นแบบที่คาดคิดไว้ทุกอย่าง

ประทับใจสุดๆ หากใครที่อยากมีหน้าอกดูมๆ แบบปอล์ แต่ไม่อยากเจ็บเยอะ

แถมมีเวลาพักฟื้นน้อยมาหาคุณหมอกลวัชร์ ที่ DRKClinic เลยค่ะ

ปอล์ขอเป็นอีกหนึ่งเสียงการันตีความสวย ความปลอดภัย และมาตรฐานของที่นี้ค่ะ^^
โพสต์ 2016-11-25 20:22:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่คะ
โพสต์ 2016-11-26 21:53:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เล็กจุงค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-4 17:08:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด

สำหรับปอล์ ปอลว์ว่ามันใหญ่กะลังพอดีกะตัวปอล์นะ อิอิ
คือเป็นคนตัวเล็กค่ะ และฐานหน้าอกก้ไม่กว้างมาก
เลยไม่อยากใหญ่แบบอลังๆ เพราะยิ่งใหญ่ฐานก้ยิ่งกว้างจะเป็นนมแฝดเอาค่ะ

แต่ถ้าคุณสนใจจะทำรีเควสใหญ่ๆ หมอเค้าก้ให้นะคะ ลองปรึกษาหมอดูค่ะ
แล้วไงมาแบ่งปันกันดูบ้างนะคะ จุ๊บๆ

เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-4 17:11:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ปอล์ทำ 120000กับหมอกลค่ะ
แต่เห็นว่ามีโปรฯ 89000ทำกับหมอเบียร์อยู่อ่ะคะ

ลองถามคลินิกดูนะคะ^^
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-4 17:11:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่า^^
โพสต์ 2016-12-4 17:27:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ ทำหมอเดียวกับเบญ เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้