ดู: 2762|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] Mentor 400 CC ทรงกลม ดีต่อใจมากๆค่ะ ที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อบีนะคะ หลังจากที่ไปเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic มากับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย หรือ คุณหมอแอน ก็ทำให้ชีวิตเปลี่ยนไปเลยคะ อย่างไม่น่าเชื่อเลย ไม่รู้ว่าคิดไปเองหรือเปล่านะคะ มีทั้งเรื่องดวงที่ดีขึ้น และ งานที่เข้ามามากขึ้น รับงานได้มากขึ้น ใส่เสื้อผ้าได้เยอะมากขึ้นจริง จะบีกีนี่ แหวกซ้าย ว้าวขวา ก็มั่นใจคะว่าเอาอยู่แน่นอน

บีอายุ 24 ปีนะคะ ตอนนี้รับงานพริตตี้ MC อยู่ค่ะ ด้วยงานของเราที่เรื่องหน้าตา ทรวดทรง ก็เหมือนใบเบิกทาง หน้าดี หุ่นดีก็มีชัยไปกว่าครึ่ง ไม่ต้องดังหรือเป็นที่รู้จักมากก็ได้ ขอแค่หน้าได้ หุ่นได้ บุคลิกได้ ลูกค้าก้เลือกเราแล้วค่ะ บีเองเคยเข้าไปเสริมคางกับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย มาแล้ว เมื่อประมาณเดือนเมษาที่ผ่านมา ก็ประทับใจกับรูปทรงคางที่ได้มากๆๆๆ เพราะ คุณหมอทำดี งานละเอียด ไม่ดูแข็ง ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม โจทย์ที่เราให้คุณหมอคือ เราขอทำแล้วดูเนียนๆๆ ให้มันเพิ่มเป็น V ลงมานิดนึ่ง แต่ไม่เอายาว กลัวจะเหมือนแม่มดไปค่ะ คุณหมอก็จัดให้ตามคำขอ เรียกได้ว่า ขอแบบไหน ก็ได้แบบนั้นเลยแหละค่ะ แถมเวลาพักฟื้นก็ใช้ระยะเวลาเร็วมากๆๆ เราจำได้เลยว่าเราบวมวันที่ 2 วันเดียว หลังจากนั้นก็ยุบบวมเร็วมากๆๆ กินยาตามคำสั่งของคุณหมอ ไม่มีเจ็บ ไม่มีปวด น่าจะเป็นเพราะคุณหมอมือเบามากๆๆด้วยแหละค่ะ

จากการที่เข้ารับบริการที่ The SiB Clinic มาแล้ว ก็นำมาสู่การเข้าไปซ้ำๆๆ ทั้ง Botox เมโสหน้าใส เมโสแฟตต่างๆๆ ล้วนมาจากฝีมือคุณหมอทั้งสิ้น ก็มันได้ผลจริง ฉีดหน้าไป หน้าก็เล็กลง ฉีดมาเด้ไป หน้าก็ใสขึ้นแบบเป็นกอง ถ้าไม่ดีจริง ไม่เห็นผลจริง ก็คงไม่ไปบ่อยๆๆ ไปซ้ำๆๆ แน่นอนค่ะ และ ก็คงไม่มานั่งเขียนรีวิวให้แบบนี้แน่นอน  วันนี้เรียกได้ว่าเป็นวันดี ฤกษ์ดีมากๆๆ ที่ตัวบีเอง ได้คิวเสริมหน้าอกกับคุณหมอแล้ว ซึ่งจองคิวอยู่ประมาณ 2 อาทิตย์ได้ ตอนนั้นจำได้เลยว่าพี่พนักงานโทรมาแจ้งว่า จะได้คิวเป็นวันนี้ เวลานี้ นะคะ หลังจากวางสายก็ไม่เป็นตาทำอะไรแล้วค่ะ ปริ่มอกปริ่มใจไปหมด นั่งหายาจีนมากินก่อนผ่าตัด และ ก็งดวิตามินทานอยู่ตามคำสั่งของคุณหมอด้วย คุณหมอแจ้งว่าจะช่วยทำให้เลือดไหลน้อยลง

และวันที่รอคอยก็มาถึงค่ะ บีได้คิวผ่ากับคุณหมอเป็นเคสที่ 2 นะคะ ได้คิวผ่าตัดเวลาประมาณ 1 ทุ่มค่ะ งดข้าว งดอาหารไปจากบ้าน พร้อมมม พร้อมมากๆๆ ที่จะเปลี่ยนชีวิตใหม่ 55555 บีเค้าไปที่ห้องผ่าตัด พูดเลยว่า ห้องผ่าตัดสะอาดมากๆ มีพี่ๆๆผู้ช่วยคุณหมออยู่หลายคนมากๆ ทำให้เรามั่นใจมากกๆว่า ปลอดภัยแน่นอน บีจำได้เลยว่าตัวเองหลับไปเร็วมากๆๆ ด้วยฤทธิ์ของยาสลบ ก็ทำให้เราหลับยาวๆไป จนทำเสร็จ ก็มีนมเป็นของตัวเอง วินาทีเรียกที่รู้สึกตัวก็สัมผัสได้ถึงความเจ็บ แต่มันคือความเจ็บที่สวยงาม มันงดงามมากจริงๆๆ เจ็บแค่นี้ ยอมมมมมม ค่ะ ในช่วงเวลาของการพักฟื้น ในทุกๆวันก็จะมีพนักงานคอยโทรมาสอบถาม มาเช็คอาการ เราอยู่เสมอ ดูแลประดุจญาติพี่น้องเลยค่ะ ประทับใจการบริการมากๆๆ บางทีเราลืมกินยา ก็มีพนักงานที่คลินิกนี่แหละค่ะ ที่คอยเตือน ว่าอย่าลืมทานยานะคะ ทำให้เราอบอุ่น ทางคลินิกไม่เคยทอดทิ้งเราไปไหน ดูแลจนหน้าอกสวย นิ่มเป็นธรรมชาติ ฝีมือพี่ๆๆทีมนวดหน้าอก ก็เก่งสุดยอด นวดหน้าอกเพื่อลดการเกาะติดของผังผืดได้เป็นอย่างดี และ ทำให้หน้าอกคล้อย สวย เป็นธรรมชาติแบบสุดๆค่ะ เดี๋ยววันนี้บีจะนำรูปหน้าอก มารีวิวให้เพื่อนๆดูนะคะ จะได้เป็นอีกหนึ่งเสียง อีก 1 เหตุผล ที่เพื่อนๆทุกๆคน ควรเลือก The SiB Clinic

ซีลีโคน Mentor ทรงกลม

ขนาด 400 CCคะ

สำหรับเพื่อนๆท่านไหนที่สนใจอยากสอบถามโปรโมชั่น จองคิวต่างๆ สามารถแอดไลน์ไปได้เลยนะคะที่ @thesibclinic ค่ะ จะมีพี่ๆพนักงานคอยให้คำปรึกษาอยู่ค่ะ หรือ โทรไปได้เลยที่เบอร์ Hotline 088-2228660 ค่ะ

โพสต์ 2016-11-24 14:20:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีต่อใจมากค่ะ
โพสต์ 2016-11-24 16:04:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยมากเลย
โพสต์ 2017-2-15 15:12:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อลังมากค่ะ สูงหนักเท่าไรคะ คัพอาไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้