1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pavoonsen
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว ปฏิบัติการกระชากวัย ป้าวุ้นเส้นดูดไขมัน พุงกะเอว

[คัดลอกลิงก์]
เจ๋งมากเลยคะ หนุูอยากทำบ้าง อยากรู้ว่าอ้วนแค่ไหนถึงทำได้หนูเป็นคนไม่อ้วนคะ สูง 166ซม หนัก 55กก แต่มันอ้วนตรงพุงอ่ะ ลดยากมากออกกำลังกายก็ยังเหมือนเดิม ยิ่งกินยิ่งป่อง
ผลลัพธ์สุดยอดมากเลยค่ะ  เช้งกะเด๊ะ เลย   

เพิ่งรู้ว่าดูดแล้วเอามาโป๊ะร่องแก้มได้ด้วยนะคะ   เจ๋งจริงๆ
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 16:23:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yatavee เมื่อ 2011-4-17 11:50
ผลลัพธ์สุดยอดมากเลยค่ะ  เช้งกะเด๊ะ เลย   

เพิ่งรู้ว่า ...

ไขมันฉีดเสริมร่องแก้มได้ค่ะ แต่ไม่การันตีผลนะ ว่ามันจะอยุ่ หรือตายไปกี่เปอร์เซ็นต์ ของป้าไม่อยุ่ค่ะ 3 เดือนผ่านไป ตายสนิท
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 16:25:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ppang เมื่อ 2011-4-17 10:25
เจ๋งมากเลยคะ หนุูอยากทำบ้าง อยากรู้ว่าอ้วนแค่ไหนถึง ...

การดูดไขมันเป็นการลดส่วนเกินที่ได้ผล ถ้าไม่มีปัญหาว่า ความยืดหยุ่นผิวไม่ดีก็ดูดได้ทุกคนแหละค่ะ ยกเว้นคนที่มีลูกแล้ว หน้าท้องมักดูดแล้วไม่ได้ผล ต้องตัดเอา

ขอเวลาหน่อยจะ Up รูปให้ดุช่วงนี้ยังยุ่งอยุู่จ้า  ไม่ได้หยุดไปไหนเลย ว่าจะไปพักผ่อนซัก 4 - 5 วันหลังสงกรานต์ค่ะ
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-17 16:27:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kkbb เมื่อ 2011-4-17 03:40
เกษเคยคิดจะไปดูุดแต่พอปรึกษากับคนรอบๆข้าง เขาบอกว่ ...

บอกแล้วว่า ขึ้นอยู่กับฝมือหมอค่ะ ถ้าดูดตื้นเกินไป จะเป็นผิวส้ม
และบางตำแหน่ง ถ้าดูดไม่ดี เนื้อจะตาย ต้องระวัง
หมอต้องเชี่ยวชาญค่ะ
ป้าวุ้นเส้นสวยมากๆ เป็นidol ของหนูเลยค่ะ ชอบป้ามากๆ ป้าวุ้นเส้นดูแลหน้ายังไงบ้างค่ะหน้าเด็กมากๆ  ถ้ามีโอกาสอยากปรึกษาป้าวุ้นเส้นเรื่องความสวยความงาม จะไปพบป้าได้ที่แผนกไหนค่ะ
ตอบกระทู้ pavoonsen ตั้งกระทู้

มันไหลไปอยู่ส่วนอื่นป่าวคะ 555

ปล.ดีใจจังได้คุยกะป้าวุ้นคนดังด้วย   ^ ^
รอติดตามชมค่าา
ดูดธรรมรมดานี้ดูไงอะคะ หนูไปทำ Vaser หมอก็ฉีดน้ำเกลือเข้าไปก่อนเหมือนกันตอนนี้แข็งเป็นก้อน ๆ หมอบอกให้ไปทำ RF ของป้าวุ้นเสันเป็นไงบ้างอะคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ
ปัญหาเดียวกันคับป้าวุ้นเส้น เกิดจากเบียร์นี้แหละ คือมีเฉพาะด้านหน้า ด้านหลังและด้านข้าง อย่างงี้จะดูดสักกี่จุดคับ อย่างกรณีของป้านี้ 2 จุดใช้หรือเปล่าคับ เพราะเห็นมีรอยผ้าปิดไว้สองแห่ง ไขมันในผู้ชายกับผู้หญิง การดูดนี้ลำบากหรือแตกต่างมากหรือเปล่า เพราะทราบมาว่า กล้ามเนื้อผู้ชายจะดูดอยากและเห็นผลน้อยกว่าของผู้หญิง จริงเท็จแค่ไหนคับ
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้