ดู: 1015|ตอบกลับ: 4

[เสริมหน้าอก] อัพไซต์ มั่นใจ ใส่อะไรก็สวยค่ะ เสริมน่าอก Sebbin 350 CC ที่ เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อเอ นะค่ะ วันนี้ เอจะขอมารีวิวบ้างค่ะ เอ ได้ไปอัพไซต์ น้องนมที่ รพ เลอลักษณ์ มานะค่ะ ที่นี้ดังมากเลยค่ะ ในบรรดาเพื่อนๆของ เอ ก็ทำที่นี้เยอะ เอ เสริมด้วยซิลิโคน ฝั่งเศส หรือที่เค้าเรียก sebbin อะค่ะ ขนาดไม่ได้ใหญ่มากอะไร เพราะ เอ เป็นที่มีเนื้อนม อยู่บ้างแล้ว แค่อยากเพิ่มขนาด ให้ใหญ่มากขึ้นค่ะ เอเสริม 350 CC นะค่ะ แต่ที่เอ ชอบมากๆเลย แผลค่ะ เอเลือกใช้เทคนิคสการ์แลส ที่มีแผลเล็กนิดเดียวจิงๆ คือตอนแรกไม่เชื่อนะค่ะ ว่าแผลผ่าตัดยังไงก็ต้องมีรอยเข็ม ไม่รู้ว่าเด๋วนี้ เค้ามีแบบนี้ ด้วยอ่า ชอบที่สุดค่ะ เม้านานล่ะเนอะ เอ๊ะ !!  ลืมบอกไปเอทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์นะค่ะ หมอพรีเมี่ยมเลยแหละ ทำให้น้องนมของเอ ออกมาสวย
หลังจากที่ทำแล้วออกมาเป็นแบบนี้จ้า

มาดูก่อนทำกันบ้างนะค่ะ ว่าเป็นไง

0129082016 -2.jpg
เปิดโชว์ ไปเลยจ้า ไม่ได้อายเลย ฮ่าๆ เอาไว้ให้เพื่อนดูไว้เป็นประสบการณ์ นะค่ะ ว่า คนที่ ตัวเองพอมีนม บ้างแล้ว  เอ เสริม 350CC  ค่ะ จะออกมาได้ประมาณนี้ค่ะ

ว้าววววว ดูอึ้มมากเลยเนอะ !! เอ ชอมากค่ะ แล้วอยากจะแนะนำ เพื่อนๆ ที่จะคิดจะเสริม อยากให้เพื่อน เลือกทำในสถานที ที่มั่นใจในเรื่องของมาตราฐาน และความปลอดภัย ดีกว่าค่ะ และที่ สำคัญเลยหมอต้องเป็นหมดเฉพาะทาง ที่สามารถเชคได้ด้วยนะค่ะ
เอเล่าเพิ่มนิดนึงนะค่ะ เอทำมา ตอนแรก ก็เจบ ปวดหลังด้วยแหละ แต่ไม่มากนะค่ะ เราทนได้ เอไม่อยากบอกว่าไม่เจ็บเลย  มันดูไม่สมจิงเท่าไร ผ่าตัดมานะในเห้ย ไม่ได้เอา กาวแปะฮ่าๆ ได้ไม่เจ็บ แต่ไม่กี่วันก็ เดินปลิวแล้วจ๊ะ ตอนนี้ เอมั่นใจมาก ใส่เสื้อผ้าอะไรก็สวย

โพสต์ 2017-3-7 17:26:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยค่ะ ไม่ใหญ่จนเกินไป กำลังดี
โพสต์ 2017-3-15 14:04:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูธรรมชาติมากกกก
โพสต์ 2017-6-8 15:10:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้