ดู: 634|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แก้จมูก หมอบอยวายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีนะค่ะ มารีวิวภาพก่อนหลังแก้จมูกที่ วายบี คลินิกให้ดูค่า  ตอนนี้ทำมาได้ 15 วันแล้วค่ะ ชอบมากค่ะ ทรงจมูกดูธรรมชาติขึ้น

เอ่อเราทำเป็นงานแก้ค่ะ เคยเสริมมานานแล้ว ซิลิโคนอเมริกานี่แหละค่ะ ทำตั้งแต่ตอนที่ยังเรียนอยู่ ก่อนแก้รูปสึกว่าจมูกจะดูโป๊ะมากไปหน่อยค่ะ น่าจะเป็นเพราะว่ามันนานแล้วด้วยค่ะ ทำให้เห็นขอบซิลิโคนอย่างชัดเลยหล่ะค่ะ

ตั้งสินใจแก้จมูกกับหมอบอย เพราะว่าพอเพื่อนไปทำนมมาค่ะ แล้วแบบว่านั่งรอ ก็ดูผลงานคุณหมอไปเลื่อย ๆ ก็เอ่อ สวยดีเนอะ เลยขอปรึกษาคุณหมอค่ะ  คุณหมอแนะนำว่าเราเป็นงานแก้ที่เคยเสริมซิลิโคนมานานแล้ว ถอดซิลิโคนเก่าออก อาจเกิดปลายจมูกยุบลงไปได้ค่ะ หมอแนะนำให้ทำปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูด้วย จะดึงปลายจมุกได้ค่ะ และก็ปลอดภัยด้วย

ราคาที่ตกลงในวันนั้น แก้รวมกระดูกหูรวมซิลิโคน ราคา 55,000 บาทค่ะ แต่ต่อรองคุณหมอได้ เหลือ 50,000 ค่ะ เราก็ตกลงจองคิวในวันนั้นเลย กะว่าอีก 14 วันที่เพื่อนไปตัดไหมหน้าอก ก็จะทำในวันนั้นเล จะได้ให้เพื่อนนั่งรอค่ะ

มาดูรูปนะค่ะ เรามีรูปก่อนหลังมาให้ดูกันค่ะ

ก่อนแก้นะค่ะ

หลังทำค่ะ ตัดไหมแล้ว

รูปก่อนหลังค่า

เพื่อนๆที่สนใจ ก็แนะนำเลยค่ะ หมอบอย วายบีคลินิก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้