ดู: 1288|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รูปเยอะ!! รีวิวเสริมหน้าอก Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ฝนตกไหมค่ะ เพื่อนๆ ที่นี่ตกแรงมากๆเลย ไม่รูปจะออกไปไหน มารีวิวเสริมหน้าอกซะเลย

เสริมได้เดือนนิดๆแล้วนะค่ะ เสริมกับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ เพื่อนๆคงรู้จักเยอะ

ของเราใช้เวลาพักฟื้นอยู่บ้านน้อยมากๆ แค่ 3 วันเองค่ะ เนื่องจากว่าลางานหลายวันไม่ได้

แต่จริงๆแล้วก็ไม่เจ็บ ไม่ปวดอะไรนะค่ะ จะมีปวดแค่วันแรกอ่าค่ะ วันที่ 3 นี่เริ่มสบายตัวล่ะ

ไปทำงานก็พยายามไม่ขยับตัวมากค่ะ ไม่ยกของหนัก อาหารก็ต้องเลือกทานนิดนึงนะค่ะ

สำหรับค่าใช้จ่ายในการเสริมหน้าอกของที่นี่จะเริ่มต้นตั้งแต่ 55,000-. จนถึงหลักแสนเลย

แล้วก็จะมีค่ายา ค่าตรวจสุขภาพ รวมๆกันแล้วก็ไม่เกิน 3,000-. ตรวจที่โรงพยาบาลอ่าค่ะ

คุณหมอผ่าตัดใช้วิธีดมยาสลบ โยยวิสัญญีแพทย์ค่ะ พี่พยาบาลและผู็ช่วยน่ารัก คุยดีมากๆ

ทำให้เราหายตื่นเต้นไปได้บ้างค่ะ ห้องผ่าตัดดูสะอาดสะอ้าน เครื่องไม้เครื่องมือทันสมัยดี

ประเดิมด้วยรูปแรกเลยนะค่ะ เป็นรูปก่อนกับหลังเสริมค่ะ เอามาเรียกน้ำย่อยก่อนนะค่ะ อิอิ

ต่อไปขออนุญาตลงรูปแบบรัวๆเลยนะค่ะ พอดีจำวันถ่ายไม่ค่อยได้เลยค่ะ เยอะมากๆเลย

หากเรียกรูปสลับไปบ้างนะค่ะ ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยค่ะ ฝากกระทู้เราด้วยนะค่ะ ไว้ป็นอีกหนึ่งทางเลือกค่ะ

ใครสนใจแนะนำจองกับน้องคนนี้นะค่ะ "ไอดี ไลน์ italiiz" ดูแลดี น่ารักดีค่ะ วันนี้พอแค่นี้นะค่ะเพื่อนๆ จุ๊บๆๆ

ขอดูแผลหน่อยได้ใหมาค่ะขนาดเท่าไร ราคา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้