เจ้าของ: Pattoey
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยธรรมชาติกับ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้มีโปรแก้จมูกไหมคะ เพราะส่วนตัวชอบฝีมือคุณหมอตุ๊กมากๆนะคะ
จมูกสวยจังค่ะ มีชื่อทรงไหมคะ อยากทำทรงนี้เลยให้คุณหมอที่ดีมอร์ดูแล้วทำให้ได้ไหมคะ
จมูกสวยมากๆนะคะ เข้ากับหน้ามากเลยนะคะ
เป๊ะมากคร้า ชอบๆทรงนี้ คุณหมอจะดูให้เราเองใช่ไหมคะ
เสริมจมูกหน้าเปลื่ยนไปเลยนะคะ แบบว่าน่ารักขึ้นนะคะ  
เห็นรีวิวแตละเคสสวยมาาาาก อยากรีบเก็บตังส์ได้ไวๆเลยนะคะ
โชคดีมากๆเลยนะคะ เสริมจมูกครั้งแรกมาก็สวยเลย
อยากเสริมจมูกบ้างเลยนะคะ ราคาเท่าไรคะที่เสริมจมูกมานะคะ
งานดีนะคะ จมูกสวยมากๆ
สวยเริ่ดเลยค่าา ต้องจองคิวไหมค่ะ
ต้องเก็บเงินซะเเล้ว น่าทำมากๆๆๆ
สวยขึ้นเยอะเลย คุณหมอมือเบาไหมคะ
ที่คลินิกรับฉีดโบท็อกด้วยไหมค่ะ
ทรงนี้เราชอบมากค่ะ
ปรึกษาก่อนได้ไหม
ใช้เวลาพักฟื้นนานไหมคะ
เริ่ดเลยคร้า สวยมาก
ธรรมชาติมาก เนียนมาก
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ มีราคาไหมคะ
สวยมากเลยคร้า มีราคาไหมคร้าสนใจ
เนียนมากกกกก
เนียนมากกกกก
สวยมากเลยคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้