เจ้าของ: Chkishappy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวศัลยกรรมจมูกเปลี่ยนชีวิตหมวยๆให้ดูมีมิติ ที่ D-Mor Clinic กับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา

[คัดลอกลิงก์]
จมูกสวยมากๆๆเลยนะคะ

สวยมากคร้า ใช้เวลาทำนานไหมคะ ฉีดยาชาเจ็บไหมนะคะ
มีรูปมาอัพเดตอีกไหมคะ อยากเห็นจังเลยคะ
สวยมากคร้า ใช้เวลาทำนานไหมคะ รับประกันกี่เดือนนะคะ

สวยมากๆๆคร่า ปังมากเลยนะคะ
ดูบวมมากเลยนะคะ เจ็บไหมคะ ดูเเลยากไหมหลังทำ

สวยมากคะ มีชื่อทรงซิลิโคนไหมคะ
สวยมากเลยนะคะ
จมูกสวยมากค่ะ มีชื่อทรงไหมคะ ได้ตัดปีกจมูกเพิ่มไหมคะ

สวยจุง ราคาแพงมากมั้ยค่ะ
ทรงจมูกคุณหมอออกแบบให้เราเองใช่ไหมคะ สวยเข้ากับหน้าเรยย
สวยค่ะปังเลย เจ็บมัยค่ะตอนทำ
เก็บตังเเปบไปทำที่นี่เเน่คะ อิอิ
น่ารักจังเลยคับ
จมูกดูเป็นธรรมชาติมีมิติมากค่ะ จองคิวนานไหมค่ะ
ปังมากค่าา สนใจทำต้องจองคิวไหมค่า
มีน้ำมูกไหลตลอดเวลากินของร้อน จะทำจมุกได้ไหมคะ
สวยดูธรรมชาติสุดๆค่ะ คุณหมอมือเบาไหมคะ
ที่นี้รับประกันนานไหมค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ใช้หลังหูด้วยหรือป่าวค่ะ
สวยธรรมชาติดูดี ต้องจองคิวก่อนไหมคะ
เห็นเเล้วอยากไปทำเลยค่ะ
จองคิวนานไหมคะ
ที่นี่รับประกันนานมากกก ชอบอ่ะ
เปลี่ยนจริงค่ะ สวยขึ้นมากด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้