เจ้าของ: Chkishappy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวศัลยกรรมจมูกเปลี่ยนชีวิตหมวยๆให้ดูมีมิติ ที่ D-Mor Clinic กับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา

[คัดลอกลิงก์]
จมูกสวยมากค่า ปังมาก
รีวิวละเอียดดีมากเลย มาอัพรูปอีกนะคะ
ชื่อทรงอะไรคะ
ทำเเล้วหน้าเปลี่ยนมากๆเลยค่าาา
บวมน้อยมาก หายไวด้วย ดีมากๆเลยคะ
มีเพื่อนเเนะนำที่นี่เหมือนกัน
เป็นธรรมชาติมากๆ คุณหมอเก่งมากเลยนะคะ
ทำเเล้วสวยขึ้น เห็นเเล้วก็อยากทำบ้าง
คุณหมอแต่งปลายจมูกให้ด้วยหรอคะ ดีจัง
ว้าาวว ทรงสวยเข้ากับหน้าเลย คุณหมอจะดูให้เราเองใช่ไหมคะ ว่าต้องทรงไหน อยากทำมากๆ
รีวิวเขียนได้ดีมากๆเลยนะคะ เข้าใจเลยขอบคุณมากนะคะ
หน้าสวยคมขึ้นมากๆเลยนะคะ คุณหมอทำจมูกธรรมชาติมากเลยนะคะ
รูป4เดือน okมากเลยค่ะ
ราคาทำจมูกเท่าไรค่ะ อยากไปแก้จมูกจังเลยค่ะ
มีเเผลนจะทำจมูกปีหน้า ดีมอร์คลินิกน่าสนมากเลย อยากทำๆๆๆๆ
ว้าวว..@@ทรงสวยหน้าเปลี่ยนเลยนะคะ เริศๆ
เสริมจมูก วันแรกๆบวมเยอะไหมคะ จมูกเข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ
แก้จมูกเท่าไรคะ
ดีมอร์คลินิกอยุ่ตรงรัชดา36  ใช่ไหมคะ
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลย ตอนทำเจ็บมัยค่ะ
ตอนเสริมจมูก วันหลังๆบวมเยอะไหมคะ
ใช่เลยค่ะ อยากไปทำที่นี่มาก
โอ้โห้ ..หน้าเปลี่ยนมากอะ..มีรายละเอียดเบอร์ติดต่อคลินิกไหมคะ
ว้าาวว สวยขึ้นชัดเจน แพงไหมคะที่นี่
สวยมากคร้า ใช้เวลาทำนานไหมคะ ฉีดยาชาเจ็บไหมง่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้