ดู: 2201|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เมื่อทอมเปลี่ยนใจ ไม่อยากเป็นชาย แต่ขอกลายเป็นหญิงเต็มตัว

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนค่ะ กี้เอง จำกี้ได้มั้ยคะ?? กี้ทอมกลับใจที่เป็นข่าวในโซเชียลอยู่พักนึงนั่นแหละค่ะ หลายคนคงเคยได้ยินกันมาบ้างแหะๆ แต่ถ้าใครยังไม่รู้จักกี้ก็ไม่เป็นไรค่ะเดี๋ยวเรามารู้จักกันในนี้เลย 555วันนี้กี้จะมารีวิวการเสริมหน้าอกค่ะ อย่างที่บอกทุกคนไปว่ากี้เป็นทอมกลับใจ พออยากเป็นผู้หญิงหน้าอกก็ไม่มี เพราะช่วงที่เป็นทอมกี้รัดสเตย์ไว้จนหน้าอกแบนมาก ลองทำออกกำลังกายหวังจะให้มีหน้าอก เพราะกี้เคยเห็นบางคนออกกำลังกายแล้วมีก้น เลยคิดว่าหน้าอกก็คงจะทำได้ แต่ก็ไม่ใหญ่ขึ้นเลย TTคิดอยู่นานเหมือนกันค่ะว่าจะเสริมหรือไม่เสริมดี แต่สุดท้ายก็เลือกที่จะเสริมหน้าอกค่ะ ก็อยากมีหน้าอกเหมือนคนอื่นบ้างนี่นาไปดูรูปก่อน(คิดจะ)เสริมหน้าอกของกี้กันค่ะ 555

เป็นไงคะ แมนมากเลยเน้อะ 5555 กลับมาเรื่องเสริมหน้าอกค่ะ กี้ไม่มีความรู้เรื่องการศัลยกรรมเลย ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหน แต่ช่วงนี้กี้รักสวยรักงามมากขึ้นกี้ก็เข้าคลินิกดูแลผิวหน้าที่เอเมดคลินิกค่ะ เห็นว่าที่นี่เป็นคลินิกศัลยกรรมด้วยเลยลองเสิร์ชในอินเทอร์เน็ตดูค่ะ รีวิวเพียบ และกี้ก็เข้าไปดูแลผิวหน้าเป็นประจำอยู่แล้ว กี้เลยตัดสินใจทำที่เอเมดคลินิกค่ะ
        การเสริมหน้าอกกี้ต้องเข้าพบคุณหมอก่อนเพื่อปรึกษาเรื่องขนาดค่ะ แต่ไม่รู้จริงๆ ว่าต้องถอดเสื้อให้คุณหมอดู กี้เลยตื่นเต้นมากกว่าเดิมเยอะเลย แอบหลับตาตอนคุณหมอวัดนู่นนี่นั่น เพราะเขินค่ะ นี่คือให้ผู้ชายดูหน้าอกครั้งแรกเลยและที่สำคัญคือคุณหมอหล่อมากค่ะ 555 เกือบลืมบอกไป กี้ไม่ได้ทำใหญ่มากนะคะ เลือกแบบพอดีตัว 300cc ค่า

ถ่ายรูปก่อนเสริมเก็บไว้เป็นที่ระลึก 5555 รอยปากกานั่นก็ฝีมือคุณหมอเลยค่ะ

ต้องบอกก่อนเลยนะคะว่ากี้ไม่เคยเข้าห้องผ่าตัดอะไรเลย การเสริมหน้าอกครั้งนี้ถือเป็นการผ่าตัดใหญ่ครั้งแรกในชีวิตแต่แปลกใจที่กี้เองไม่รู้สึกตื่นเต้นเลย หรืออาจจะตื่นเต้นมากจนคิดว่าตัวเองไม่ตื่นเต้นก็ได้ งงมั้ยคะ 555 ผ่าตัดเสร็จเรียบร้อยไม่ได้เจ็บเลย ตอนแรกก็คิดว่าอาจจะเป็นเพราะฤทธิ์ยาชากี้เดินไปขึ้นรถเองแบบสบายๆ เลยไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดไว้ตอนแรกค่ะ

ผ่านไป 3 วัน กี้พอใจกับการเสริมหน้าอกมาก แผลกี้เล็กมาก แล้วก็ไม่นูนด้วย การดูแลตัวเองหลังเสริมหน้าอกก็ไม่ยากเลยค่ะ กี้ไม่นอนจมอยู่ที่เตียง อาจจะปวดนิดหน่อยแต่ก็ต้องลุกเดิน แล้วก็พยายามยกแขนบ้างค่ะ ไม่ยกของหนักๆ กินยาตามที่คุณหมอจัดมาให้ ไม่กินอาหารรสจัด ไม่กินของแสลง นอนหงายอย่างเดียว และข้อสำคัญคืองดออกกำลังกายไปก่อนค่ะ

เริ่มใส่สปอร์ตบราหลังตัดไหมค่า

รูปนี้อาจจะไม่เห็นหน้าอกชัดเจนนะคะ แต่กี้ความมั่นใจกี้เพิ่มขึ้นเยอะมาก คือพอมีหน้าอกกี้ก็กล้าแต่งตัวมากขึ้นไม่ต้องพึ่งฟองน้ำแล้ว 555

ตอนนี้กี้มั่นใจในตัวเองมากค่ะ ไม่รู้สึกขาดอะไร และรู้สึกว่าตัวเองเป็นผู้หญิงเต็มตัวแล้ว 555 จากทอมที่ไม่เคยคิดจะแต่งหญิงเลยจนตอนนี้กลายเป็นผู้หญิงเต็มตัว ความรู้สึกต่างกันมากๆ เลยค่ะ การศัลยกรรมครั้งนี้ถือว่าพอใจมากๆพอใจ 100% เลยค่ะ

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอของจริงสินะ แต่สวยมากเลยนะ
เจ๊ว่าตอนหนูเป็นทอมหล่อนะลูก เป็นผู้หญิงก็เปรี้ยวๆ
ซิลิโคนเมนเตอเหมือนกันไหม
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-29 17:18:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
gingpakse ตอบกลับเมื่อ 2016-11-25 14:58
ซิลิโคนเมนเตอเหมือนกันไหม

ซิลิโคนเมนเตอร์ค่าา
ดูมดูมขึ้นเยอะเลยย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-2 10:47:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Koiitita ตอบกลับเมื่อ 2016-11-23 17:10
เจ๊ว่าตอนหนูเป็นทอมหล่อนะลูก เป็นผู้หญิงก็เปรี้ยวๆ

ขอบคุณค้าบบบบ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-7 12:00:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กี้มาอัพเดตภาพให้เพิ่มนะคะ

ซิลิโคนของอะไรอะคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-14 18:00:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nutchajull ตอบกลับเมื่อ 2016-12-9 17:24
ซิลิโคนของอะไรอะคะ

ซิลิโคนเมนเตอร์ค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-19 15:12:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่าา
อื้อหือ ทำยังไง เป็นทอมก็หล่อ เป็นสาวก็สวย 555+
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-23 12:32:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nico_Nico ตอบกลับเมื่อ 2016-12-19 16:15
อื้อหือ ทำยังไง เป็นทอมก็หล่อ เป็นสาวก็สวย 555+

พูดแบบนี้เขินเลยค่ะ แต่ก็ขอบคุณนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้