ดู: 546|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกซิลิโคนอเมริกาหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะวันนี้มีโอกาสมารีวิวจมูกที่เสริมมากจากผลงานของคุณหมอทะนงศักดิ์ค่ะ รอเข้าที่แล้วทรงสวยถูกใจมากเลยค่ะเพราะเดิมที่เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยเลยไม่แน่ใจว่าจะเสริมจมูกแล้วจะออกมาเป็นอย่างไรแต่ก็อยากเสริมเพราะอยากสวย555+เลยลองดูรีวิวต่างค่ะแล้วเราเลือกที่ใกล้บ้านก่อนเลยพอใจผ่านรถไฟฟ้าด้วยเดินทางสะดวกเลยสนใจและได้มาติดต่อสอบถามที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ พอเดินเข้าไปพนักงานเขาก็จะเข้ามาสอบถามเราว่านัดไว้หรือป่าวหรือวอลอินเข้ามาจากนั้นก็พูดคุยสอบถามกันนิดหน่อยพนักงานก็จะแนะนำในส่วนของเบื้อต้นให้เราก่อนจากนั้นถ้าเราสนใจที่จะเสริมหรืออยากปรึกษาพนักงานก็จะพาเราไปทำประวัติกรอกข้อมูลค่ะ แต่วันนนั้นเราตั้งใจไปปรึกษาก่อนแต่ยังไม่ได้ตัดสินใจที่จะเสริมเลย พอขึ้นไปปรึกษาคุณหมอแล้วรู้สึกได้ความรู้ใหม่มากค่ะ จริงๆแล้วคุณหมอบกว่าเราเป็นคนมีสันและเนื้อจมูกอยู่บ้างทำให้ง่ายต่อการเสริมเสริมแล้วจะเข้ารูปทรงสวยค่ะ จากนั้นก็นัดวันค่ะเพราะเราต้องไปหาวันลาก่อนเพราะคิดว่าน่าจะต้องพักฝื้นสัก2-3วัน อ่อเราบอกก่อนนะค่ะว่าการเข้าปรึกษาคุณหมอมีค่าปรึกษา1000บาทด้วยค่ะ แต่ถ้าเราปรึกษาแล้วสนใจที่จะเสริมลงคิวกรณีนี้จะไม่เสียค่าปรึกษา1000บาทค่ะ จากนั้นผ่านไป2อาทิตย์ก็ถึงวันนัดเสริมจมูกค่ะ แต่คราวนี้เราขับรถมาเองกับเพื่อนค่ะเพราะต้องให้เพื่อนรอและขับรถพาเรากลับบ้านด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้