ดู: 1537|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เขาว่าเขาลดน้ำหนักแค่อย่างเดียว(จริงๆนะ)

[คัดลอกลิงก์]

ได้มาจาก สแปมในเฟสบุ๊กบอกว่าเข้าคอร์สลดน้ำหนักที่ศูนย์สุขภาพ BNH
ใจความมีอยู่ว่า...

ผมเป็นคนที่คิดที่จะเปลี่ยนตัวเอง จนวันนี้ผมรูปร่างดีโดยที่ไม่กลับมาอ้วนเหมือนเดิม บอกตรงๆครับผมเฮปปี้มาก นี่และครับเป้นสาเหตุเดียวที่ผมอยากแนะนำทุกคน เพราะไม่ได้ผลเค้าคืนเงินให้ 100 % ครับ

มีผู้ใช้บริการมาแล้ว กว่า 4 ล้านคนทั่วโลก ทั้งที่อยากดูแลสุขภาพ ในเรื่องของผิวพรรณ
การควบคุมน้ำหนัก การเพิ่มน้ำหนัก อีกทั้งคำแนะนำดีจากนักโภชนาการบำบัด

ที่จะทำให้เรารู้ว่าเพราะอะไรเป็นสาเหตุที่ทำให้เราอ้วนง่ายแถมยังลดยากอีตังหาก
และเพราะอะไรที่ทำให้เรากิน กิน กิน เท่าไหร่แล้วยังไม่อ้วนสักที
และก็ทำไมเราถึงเป็นแผลเป็น จุดด่างดำเยอะ ใช้โลชั่นเท่าไหร่ก็ไม่จาง

แต่สำหรับคนที่รู้แล้วหรือไม่สนใจเข้าร่วมโครงการ ไม่เป็นไรครับเพราะคนส่วนน้อย
มักจะดูดีและใส่ใจสุขภาพตัวเองเสมอ และก็ต้องขอโทษอีกครั้งนะครับที่รบกวน

เชื่อมั้ยครับว่าเขาควบคุมน้ำหนักเพียงอย่างเดียว?  
แต่รูปขวามือดูดีก่านะ....ไม่ลดดีก่ามั้ยอ่า
ลดแล้วหน้าตาดูแปลกๆ..หน้าย้าวยาว
รูปขวาดูดีสุด
อืมๆ..ดูดีขึ้นเยอะ
ไม่น่าลดเลยลดแล้วดูแย่กว่าไม่ลดอีก
1วิธีที่จะช่วยให้คุณผอมได้คะ http://malongdusee.igetweb.com
รูปคนนี้เค้าโปรโมทการเพิ่มน้ำหนักม่ะใช่หรอแทนไท เคยเป็นในหลายๆ เว็บง่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้