ดู: 1143|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคาง สวยปลื้ม ที่เอเม่คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ploysher3333 เมื่อ 2016-11-10 13:53

วันนี้จะมารีวิว เสริมคางที่เอเม่คลินิกค่ะ ส่วนตัวเจ้าของกระทุ้เป็นคนที่หน้าสั้นค่ะ ไม่มีคางดุเหมือนหน้ากลมมากๆไม่มีความมั่นใจเลยค่ะ จะฉีดก้กลัวอันตราย

ให้เพื่อนๆดูก่อนทำของเจ้าของกระทู้ก่อนเลยค่ะ ดูที่คางค่ะสั้นไหม? 5555

เจ้าของกระทู้เริ่มหาข้อมุลเลยค่ะ หาอยุ่นานมาก คลินิกเยอะจะตายไป ><’ ดูเว้ปไซต์รีวิวตลอด ดูเพจของคลินิกหลายคลินิก ทั้งYoutube ดุหมดทุกช่องทาง สุดท้ายมาเจอเอเม่คลินิกค่ะ  ทำไมถึงสะดุดกับที่นี่แล้วนั่งดูรีวิวอยู่นานทั้งวัน ก็เพราะว่าที่นี่ทำคางได้รูปสวย ธรรมชาติมากค่ะ เรียวสวยไม่แข็งทื่อสักราย และไม่แหลมเป็นแม่มดสักคน (แต่นั่นคือรีวิวไม่ใช่เรา5555)

ก่อนทำอีกสักรุปเนอะ คางสั้นมาก555

เจ้าของกระทู้โทรหาคลินิกเลยค่ะ อยากคุยกับหมอ อยากปรึกษามากๆ  ได้เข้ามาปรึกษาคุรหมอแล้วสบายใจมาก หมอเป็นกันเอง หมอบอก “รุปหน้าโอเคแล้วแต่คางสั้นไปนิดนึง” ><’  หลังจากนั้น เราตัดสินใจจองคิวเลยค่ะ ไม่รู้เพราะอะไรถึงรุ้สึกมั่นใจขนาดนี้

ถึงวันที่ไปทำ ตื่นเต้นเลยทีนี้5555ไม่เคยฉีดยาชาอะเนอะ กลัวมีแต่คนบอกเจ้บ ฉีดยาชาเจ็บ นุ่นนี่ ทำให้เรากลัว เจ้าของกระทุ้ว่าไม่เจ้บนะคะเฉยๆเลยตอนฉีดยาชา ตอนทำไม่ต้องพูดถึงเลย ไม่รุ้สึก มาดูหลังทำกันดีกว่า เจ้าของกระทุ้ไม่ได้เก็บรูปหลังทำทันทีจนถึงอาทิตย์นึงไว้ เก็บไว้แค่วันที่8 แต่ไม่บวม ไม่เขียวเลย

หลังทำจนถึงปัจจุบันก็เดือนกว่าแล้วค่ะที่ทำไป บอกเลยภูมิใจในผลลัพธ์มากกกกกกก เราชอบมาก มีแต่คนทักเราว่าหน้าเรียวขึ้นมาก สวยขึ้นด้วยมองด้านหน้า หรือด้านขางก็เรียวสวย มีความมั่นใจขึ้นสุดๆ  

“1เดือนหลังเสริมคาง เป็นยังไงกันบ้างคะ”

230148.jpg S__12468286.jpg

ปัจจุบันค่ะ

S__12468269.jpg S__12468290.jpg

เราแนะนำเลยค่ะเอเม่คลินิกหมอมือเบามากๆ ใจดีด้วย Aime clinic ที่สุดแล้วค่ะ “สิ่งที่จะทำต่อไปจะไปเติมขมับกับคุณหมอค่ะเพื่อหน้าที่เด็กลง อิอิ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้