ดู: 604|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] จมูกดูเอียงๆแต่ไม่มาก ทำไงดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราทำจมูกมาได้ประมาณ 1 อาทิตย์ แล้วมันเอียงอ่า เราทักไปถามทางคลีนิกเค้าบอกว่ารอประมาณ1เดือนให้เนื้อมันรัดแกน แล้วมันจะไม่เอียง จริงหรอคะ  ต้องแก้ไหมหรือยังไงดีคะ
รอยุบบวมก่อนนะ  ถ้าเอียงก็ค่อยแก้ค่ะ
รอบยุบเขาที่ก่อนค่ะ ถ้าเอียงรับได้ไม่ต้องแก้ ถ้ารับไม่ไหว ก็แก้ค่ะ ลองให้คุณหมอสอนวิธีผลักแกนจมูก อาจช่วยได้แต่น้อยมาก
ต้องดูให้ยุบบวมก่อนค่ะ ใช้เวลาประมาณ1-3 เดือนแล้วแต่คน คะ รออีกนิดนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้