ดู: 3292|ตอบกลับ: 7

[ทำตาสองชั้น] ศัลยกรรมตาสองชั้นกับหมอกร DRK ตาเซ็กซี่สวยสั่งได้จิงๆ ^^

[คัดลอกลิงก์]
                        " ศัลยกรรมตาสองชั้นกับหมอกร DRK ตาเซ็กซี่สวยสั่งได้จิงๆ ^^ "

ฮาโหลลล !!! มัตซีค่ะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ทำตาที่ DRK Beauty Clinic ค่ะ

คือมัตซีรู้สึกว่าตาตัวเองชั้นเดียว ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ดูรวมๆละไม่มีเสน่ห์เลย ส่อง

กระจกทีไรก็เป็นอันไม่ค่อยมั่นใจตลอด ยิ่งเวลาแต่งหน้า ยิ่งไม่ค่อยมั่นใจตรงตา ทำให้ทาตาออก

มาไม่สวย จนวันนึงคิดไงไม่รู้ก็เลยไปเซิร์ธหาวิธีศัลยกรรมตาในกูเกิ้ลดูค่ะ โอ้โห !! รีวิวออกมา

เพียบเชียว เป็นสิบๆคลินิก เอาซะเลือกไม่ถูกเลย 5555

ก่อนทำค่ะ โฟกัสที่ตานะคะ อย่าโฟกัสที่หัวใจ 55555

แต่ก็ไม่ได้ตัดสินใจเลยนะคะ ว่าจะทำ ยอมรับว่าตอนอ่านรีวิวแรกๆก็กลัวเหมือนกัน

กลัวจะเจ็บบ้าง กลัวจะพลาดบ้าง เห็นในข่าวเคสดวงซวยเจอแบบไร้มาตรฐานก็มีเยอะ ก็เลยพับ

โครงการไป จนวันนึงเพื่อนเห็นเรายังแบบชอบบ่นเรื่องตาอยู่ หรือรำคาญก็ไม่รู้ 5555 ก็เลยกล่อม

มัตซีว่าไปทำเถอะเลยกลับมาหาข้อมูลอีกรอบ จนไปสะดุดกับของคลินิก DRK นี่แหละค่ะ ตอน

แรกที่สะดุด คือ หมอหล่อค่ะ 555555 ก็เลยเป็นแรงดึงดูดให้คลิกเข้าไปอ่านรีวิว พอได้อ่าน

เอ้อออ ... สวยอ่ะ แต่ละเคส ออกมาดูธรรมชาติทั้งนั้น

ก็เลยคลิกไลน์แอดของDRK ไปคุยค่ะ ได้รับคำแนะนำดีมาก เจ้าหน้าที่ก็ให้ข้อมูลว่า

ทำตาที่นี่ใช้เทคนิคเปิดแผลด้วยเลเซอร์นะ ไม่บวม ไม่ช้ำ พักฟื้นน้อย ที่สำคัญไร้เลือดด้วย ก็เลย

เอาวะ !!! ลองสักตั้ง จะได้หายอยาก ก็เลยนัดวันกับพนักงานว่าจะเข้าไปที่คลินิกค่ะ

พอถึงวันนัดก็แวะเข้าไป คลินิกสะอาดมากเลยค่ะ พนักงานบริการดีมากๆเลย ยิ้มแย้ม

ต้อนรับดี จากนั้นพอกรอกประวัติไรเสร็จก็เข้าไปปรึกษาคุณหมอ ชื่อหมอกรค่ะ เป็นจักษุแพทย์ประจำ

ที่นี่ แว๊บแรกที่เปิดประตูเข้าไป โอยยยย !!! หล่อกว่าในภาพรีวิวอีกกกกกก 5555555

คุณหมอก็จะแนะนำว่าใช้เทคนิคกรีดสั้นนะ อยู่ได้นาน พักฟื้นแค่แปปเดียว ทีนี้มัตซีก็

แอบกังวลว่าละแผลล่ะ จะโป๊ะมั้ย แผลจะออกมาเป็นยังไง คุณหมอกรดีมากเลยค่ะ ก็บอกว่าแผล

สวยออกมาเนียนแน่นอนไม่ต้องห่วง ละที่ทำให้มัตซีชอบก็คือ คุณหมอวาดแบบตาให้ดูก่อนด้วย

ว่าจะออกมาเป็นยังไง ชอบมั้ย .... บอกเลย ชอบมากค่ะ แบบตานะคะ หมอก็ด้วย 5555

จากนั้นก็เปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ห้องผ่าตัดสะอาดดูปลอดภัยมากค่ะ พยาบาลทุกคน

น่ารักมาก เทคแคร์ดีจัง พอถึงตอนผ่าตัดคุณหมอก็วาดโครงที่ตาเราก่อนค่ะ จากนั้นก็จะฉีดยาชา เจ็บก็

ขั้นตอนนี้แหละค่ะ จะบอกไม่เจ็บก็จะดูโกหกเกินไป 5555 แต่เจ็บแบบจี๊ดๆนิดเดียวนะคะ หรือเพราะว่า

มัตซีกลัวเข็มก็ไม่รู้ 5555       

ผ่าตัดเสร็จแล้ว เป็นไงคะ ถ่ายรูปคู่กะคุณหมอกรชิลๆเลย

ก็ใช้เวลาผ่าตัดประมาณชั่วโมง ระหว่างนั้นคุณหมอก็จะให้ลืมตาบ้างค่ะ เพื่อดูชั้นตา จนผ่าตัด

เสร็จจากนั้นก็ไปพักฟื้นค่ะ พยาบาลก็จะให้ประคบน้ำแข็งละก็กินยาแก้อักเสบ จากนั้นก็กลับบ้านได้

เปรียบเทียบให้ดูก่อนทำและหลังทำตอนลืมตาค่ะ

ภาพนี้หลับตาให้ดูค่ะ แผลไม่น่ากลัวเลยเห็นมั้ยคะ

หลับตาเถอะนะคนดี.jpg ]

vvvv ตะเองงง อ่านต่อข้างล่างนะ โพสมาได้แค่นี้ ยังไม่จบเลยย 5555 vvvv

เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-6 12:46:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ศัลยกรรมตาสองชั้นกับหมอกร DRK ตาเซ็กซี่สวยสั่งได้จิงๆ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MudCbeauti เมื่อ 2016-11-6 12:55

^^^ ตะเองงง อ่านต่อจากข้างบนน้าาา ^^^

ภาพวันแรกหลังทำเสร็จค่ะ ยังบวมๆนิดนึง

วันที่ 3 แล้วค่ะ เริ่มไม่บวมแดงแล้ว เย้ๆๆ

วันที่ 5 แล้ว ออกไปข้างนอกได้สบ้ายยย

ครบหนึ่งสัปดาห์ ตาเริ่มเข้าที่แล้ว เย้ๆๆๆๆ

1 เดือนแล้ว เข้าที่เป๊ะเว่อร์ มุมไหนก็สวย ชอบมากๆ

อัพเดทตากันล่าสุดสดๆร้อนๆ ฝีมือหมอกรเป๊ะเว่อร์

เป็นไงคะ รีวิวมัตซีวันนี้ บอกเลยนะคะ ฝีมือคุณหมอกรมัตซีให้ 100 คะแนนเต็มเลยค่ะ

หล่อมากก เอ๊ยยย !! ฝีมือดีมาก มือเบาด้วย พนักงานที่นี่ก็บริการดีมากค่ะ แถมยังคอยติดตามถาม

อาการตลอด น่ารักมากค่ะ

คือมัตซีอยากจะบอกว่า ดวงตาเป็นจุดที่แก้ไขยาก ก็อยากให้ดูดีๆก่อนศัลยกรรม เลือก

คลินิกดีๆ อย่างที่ DRK Beauty Clinic ก็เป็นอีกหนึ่งคลินิกที่กล้าการันตีได้เลยว่าดีมาก คุณภาพก็ดี

ราคาก็สมเหตุสมผลกัน การเดินทางก็สะดวก ที่สำคัญสะอาดปลอดภัยมากๆค่ะ

ตาสวย ก็มั่นใจไปหมด เซ็กซี่เหมือนใบเตยป่ะล้า

ตอนนี้เป็นปลื้มมากค่ะ รู้สึกตาเซ็กซี่เชียว

ไม่เชื่อลองมองที่ตามัตซีดูสิคะ สวยสั่งได้ป่ะล่ะ 5555

จบการรีวิวเล่าประสบการณ์ศัลยกรรมตา ขอบคุณทุกคนที่อ่านนะคร้า อยากสวยมาที่

DRK Beauty Clinic นะคะ ... มัดซีการันตี ^^
โพสต์ 2016-11-16 11:46:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นคนตาลอยเหมือยกันค่ะ อยากกรีดมั่ง
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-16 12:11:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
asita ตอบกลับเมื่อ 2016-11-16 11:46
เป็นคนตาลอยเหมือยกันค่ะ อยากกรีดมั่ง

ทำเลยค่ะ มัดซีสนับสนุน ที่DRK ทำสวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2016-11-18 12:45:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บวมนานมั้ยคะ ตอนทำเจ็บมั้ยคะ แต่ออกมาสวยเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-19 14:00:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Putass ตอบกลับเมื่อ 2016-11-18 12:45
บวมนานมั้ยคะ ตอนทำเจ็บมั้ยคะ แต่ออกมาสวยเลย

บวมไม่นานเลยค่ะ คุณหมอเก่งมาก ตอนทำฉีดยาชาค่ะ ไม่รู้สึกเลย
โพสต์ 2016-11-20 13:22:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กะลังหาที่ทำตาพอดีเลยค่ะ ที่นี่ดีใช่มั้ยคะ แต่ออกมาสวยอ่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-22 16:27:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
runrunns ตอบกลับเมื่อ 2016-11-20 13:22
กะลังหาที่ทำตาพอดีเลยค่ะ ที่นี่ดีใช่มั้ยคะ แต่ออกมาสวยอ่ะ

รับประกันว่าทำออกมาละสวยจริง ฝีมือดี แถมคุณหมอก็หล่อด้วยนะคะ 5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้