ดู: 695|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวทำนมมา 335ซีซีที่คลินิกแอพโซลูด

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อน พี่กุลนะคะ ตอนนี้อายุอานามก็ 49 ปี ไปแล้ว พึ่งจะอยากมาทำหน้าอกเอาตอนแก่ แต่อายุไม่ใช่ปัญากับเรื่องสวยๆงามๆ ผู้หญิงเราไม่มีวันหมดอายุหรอกค่ะ  ถ้าสะตังค์ถึง ยังไงก็จะสวยได้จนกว่าจะผมหงอกไปเลย

ที่นี่ด้วยความที่พี่กุลเองก็อายุมากแล้ว ในใจไม่ได้อยากจะทำมาใหญ่ๆ ให้เทอะทะเหมือนเด็กสาวๆสมัยนี้หรอกค่ะ

ไซสที่ได้มาก็จะเป็นขนาดเล็กๆ พอเหมาะมือ

ถ้าใหญ่มากไปก็กลัวว่าหลังจากนี้จะดูแลตัวเองลำบาก

เอาเป็นว่า สวยให้พอเหมาะ สวยสอดคล้องกับอายุไปล่ะกันนะคะ

มาดูรูปรีวิวแบบทีเดียวเลย

ลืมแนะนำคุณหมอที่ไปทำมาค่ะ

เป็นคุณหมอชาติชาย ทำที่คลินิกแอพโซลูดของคุณหมอเอง

ซิลิโคนของฝรั่งเศส ขนาด 335 กำลังดีเลยค่ะ

ราคาจะอยู่ที่ 60,000 บาท

ยังไม่รวมกับค่าตรวจสุขภาพต่างหาก ที่ต้องตรวจก่อนวันนัดทำนะคะ

มาเริ่มรูปรีวิวกันเลยค่ะ

ด้านบนเป็นลักษณะหน้าอกก่อนทำ

ด้านล่างทั้งหมดจะเป็นรูปหลังทำค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้