ดู: 4035|ตอบกลับ: 0

รีวิว ทำตาสองชั้น แก้ตาตก ยกหางตา เปลี่ยนเว่อร์!!! กับ หมอหมู รพ.บางมด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย action_action เมื่อ 2016-10-31 01:28

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวทำตาสองชั้น แก้ตาตก ยกหางตาค่ะ เราทำกับคุณหมอหมู (นพ.ธนัญชัย อัศดามงคล) รพ.บางมด ค่ะ คุณหมอเก่งมากค่ะ คือทำแล้วเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย ค่ะ เทคนิคของคุณหมอคือทำแล้วแผลหายเร็วมากค่ะ ประทับใจจนต้องมาบอกต่อ สำหรับคนที่กำลังตัดสินใจเรื่องการแก้ไขปัญหาตากันอยู่นะคะ

เราเป็นคนมีปัญหาที่ดวงตาเยอะค่ะ คือ ตาตก ตาเศร้า ทำให้ดูมีอายุ แล้วก็หน้าดุด้วย เลยตัดสินใจมาปรึกษาคุณหมอ หมอหมูก็ให้คำแนะนำว่าควรแก้ไขที่ใต้ตาก่อน แล้วจึงค่อยยกหางตาขึ้นพร้อมทำตาสองชั้นค่ะ

เริ่มที่การผ่าตัดแก้ไขใต้ตาค่ะ อันนี้รูปเพิ่งทำเสร็จใหม่ๆเลย มีรอยช้ำใต้ตานิดหน่อย

จากนั้นเมื่อพักฟื้นใต้ตาแล้ว จะเห็นได้ว่าตอนนี้ใต้ตาเริ่มดูสดใสแล้วค่ะ ริ้วรอยหายไป ไม่เหมือนตอนก่อนทำเลยค่ะ เริ่มดูเด็กขึ้นแล้วค่ะ คุณหมอเก่งมากจริงๆค่ะ จากนั้นเราก็กลับมาให้คุณหมอยกหางตาและทำตาสองชั้นค่ะ รูปนี้เพิ่งทำเสร็จสดๆร้อนๆเลยค่ะ

เปรียบเทียบก่อนทำ หลังทำ จะเห็นได้ว่าดูเด็กขึ้นได้อย่างชัดเจนเลยค่า ใบหน้าดูเปล่งปลั่งมากขึ้นจริงๆ (แต่ตอนนี้ตายังบวมๆอยู่นิดหนุ่อย) เชื่อเลยค่ะว่าดวงตามีผลต่ออายุจริงๆค่ะ

หลังทำตาเริ่มเค้าที่แล้ว ทุกคนทักกันเป็นเสียงเดียวเลยว่าไปทำอะไรมา เราก็ตอบไปเต็มที่ค่ะ ว่าไปทำตามากับคุณหมอธนัญชัย รพ.บางมด ก็แหมอะไรที่ทำแล้วดีก็ต้องบอกต่อนะคะ คุณหมอฝีมือดีจริงๆค่ะ

ผ่านไปหนึ่งเดือน สวยพริ้งใครๆก็ชมค่ะ นี่ขนาดตายังไม่ค่อยเข้าที่เลย ยังดูเปลี่ยนไปมากๆ ปลื้มมากๆค่ะ

เริ่มแต่งหน้าได้แล้ว ตอนนี้ชอบตาแบบนี้มากๆค่ะ

ขอขอบคุณ คุณหมอหมู และโรงพยาบาลบางมด มากๆค่ะ สำหรับคำแนะนำดีๆ และฝีมือดีๆของคุณหมอค่ะ สำหรับใครที่กำลังคิดจะทำตาอยู่แนะนำให้มาปรึกษาคุณหมอหมูเลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้