ดู: 1136|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แปลงโฉมทำตาสองชั้น @หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย OilOnly เมื่อ 2016-10-27 16:53

เฮลโล่ววว

ทักทายทุกๆ ท่านที่หลงเข้ามาในกระทู้นี้นะค๊าาา...^>^

ก่อนอื่นต้องแนะนำตัวก่อนเนาะ ชื่อน้องออยนะคะ ที่มาตั้งกระทู้เขียนรีวิววันนี้เพราะประทับใจงานของคุณหมอมากๆ เลย

ต้องใช้หน้าตาในการทำงานทำการ แล้วแบบว่าเราต้องพัฒนาบุคลิกภาพตัวเองให้ดูดีขึ้นด้วย เลยอยากหาที่ให้ซินเดอเรลล่าแปลงโฉมซะหน่อยย...555

เป็นคนที่ชอบท่องโลกอินเตอเน็ตยุแล้ว เลยค้นหาข่าวสารข้อมูลตามเว็ปต่างๆ สุดท้ายเลือกหมอโอ๋ เพราะเพื่อนสาวที่ไปทำมาก่อนแนะนำด้วย(เป็นส่วนประกอบในการตัดสินใจที่ดีมากก555)

หลังจากจองคิวเรียบร้อย ก็มาขึ้นเขียงตามนัดเลยคร้า

เจอครั้งแรกอยากบอกว่าคุณหมอหล่อออออ่ะ ห่อให้ด้วย
และใจดีมากเลย เพอร์เฟกต์555  
ถามว่าตื่นเต้นมั๊ย? ตื่นเต้นมากค่ะ555

เดิมเรยตาชั้นเดียว ไม่มีไขมัน เรยบอกคุนหมอว่า ขอหวานๆ ไม่โป๊ะ
ส่วนปาก คุณหมอถามว่าอยากได้ปากแบบไหน น้องออยบอกว่าไม่บางแต่กระจับ คุณหมอก็ให้ยิ้มซิ แล้วจับปากกามาวาดปากเราก่อน วาดเสดส่องกระจกดูตามรอยปากกา ดูโอเคก็เออออห่อหมกตามคุณหมอเลย

ส่วนตาเนี่ย คุณหมอก็เอาไม้จิ้มฟันจิ้มที่เปลือกตาเราเบาๆ ค่ะ แล้วคุณหมอก็ทำชั้นตาให้ดูก่อน แล้วถามว่าว่าเราชอบขนาดเท่าไหร่ เอาชั้นหนา หรือเอาชั้นเล็กลงอีก ออยบอกเอาตามคุณหมอว่าสวย เพราะออยว่า สายตา ผช มอง ผญ จะรู้ (อันนี้คิดเอง) แล้วก็เข้าห้องผ่าตัดเลยคะ

คุณหมอทำตาก่อน เพราะตอนทำเราต้องลืมตา 4-5 ครั้ง พอจะเสร็จแล้วก็กินยานอนหลับเพื่อทำปากต่อ เป็นอันเสร็จพิธีค๊าาา
มาดูรูปน้องออยกันดีกว่า..!!!

ดูรูปสวยๆ ของน้องออยก่อนนะคะ
ชอบมากกก ปากสวยมากกก ตาก็สวยเป็นธรรมชาติ ลูกค้าชมทุกคนเลย

อันนี้หลังทำเรยค่ะ ใส่แมสขึ้นรถไฟฟ้ากลับ

1 วันหลังทำ บวมฉึ่งแต่ไม่มาก ไม่ปวดเลย กินแต่ยาแก้อักเสบลดบวมที่คลินิกให้มา

ก่อนทำคร้าา

ยกเครดิตให้คุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ และทีมงานนะคะ พี่ยูมินเลขาที่ช่วยดูแล เพื่อนๆคนไหนหาข้อมูลอยู่ ศึกษาหาข้อมูลดูรีวิวได้ในเพจ หมอโอ๋ ธนพันธ์

น่ารักมากๆ เลยค่ะ
สวยขึ้นมากค่ะ
ดูดีขึ้นมากๆเลยคะ
เปลี่ยนนิดหน่อย แต่สวยปังมากๆ จร้าา
ค่าเสียหายเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้