ดู: 989|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพอึ๋มหน้าอกกับหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก

[คัดลอกลิงก์]
อัพไซต์ หน้าอกกับโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก ฝีมือคุณหมอทะนงศักดิ์ เราเป็นคนพอมีหน้าอกอยู่บ้างแต่ไม่ได้ใหญ่อะไร เวลาแต่งตัวหรือมองตัวเองในกระจก บางครั้งมันดูเท่าๆกันไปหมด เรื่องหน้าอกสำหรับผู้หญิงเราคิดว่าเป็นสิ่งที่สำคัญมาก ตัวเราเองเสริมก็ไม่ได้อยากให้ดูใหญ่มากมายอะไรค่ะ แค่เสริมแล้วดูมีส่วนเว้าส่วนโค้ง ให้เห็นรูปร่างชัดเจนขึ้น หลังจากหาข้อมูลแล้วเราก็เข้าปรึกษาคุณหมอก่อนเลยค่ะ เราให้ความสำคัญกับตรงนี้มาก เพราะเราต้องทำความเข้าใจกับศัลยแพทย์ให้ชัดเจนค่ะ ไม่อยากคุยกับหมอแค่แปปๆก่อนผ่า เราแจ้งกับคุณหมอว่า ให้ทรงดูสวยดูสมส่วน คุยกันนานค่ะ คุณหมออธิบายค่อนข้างละเอียด เปิดแผลตรงไหน เสริมขนาดเท่าไหร่ ของเราเปิดแผลใต้รักแร้ค่ะ ส่วนขนาดเราทำ 350 คุณหมอแจ้งว่าเนื้อนมเดิมเรามีอยู่แล้ว เพิ่มอีกหน่อยกสวยแล้ว เมื่อทำความเข้าใจตรงกันแล้วเราก็นัดวันผ่าตัดค่ะ ก่อนผ่าตัดก็มีการตรวจร่างกายก่อนค่ะ งดน้ำงดอาหาร 5ชม.ก่อนผ่าตัด หลังจากผ่าตัดเสร็จ เราก็นอนฟักฟื้นที่โรงพยาบาล6ชม. หลังจากนั้นก็กลับบ้าน เราไม่ค่อยอยากนอนค้างกลัวที่บ้านว่า ทำเสร็จร่างกายพร้อมเราก็กลับบ้านเลยค่ะ อาการหลังเสริมก็มีบวม ตึงค่ะ อาการเจ็บพอทนได้ก็เลยไม่ค่อยทานยาแก้ปวด แปลผ่าตัดปกติ เราพยายามพักผ่อนเยอะๆ ลุกเดินบ่อย ตามคำแนะนำของเจ้าหน้าที่ เพื่อจะได้ฟื้นตัวเร็วค่ะ อาการช้ำมีบ้างค่ะ เพราะเราเป็นคนเขียวช้ำง่ายไม่ได้กังวลอะไร ทายาลดรอยช้ำก็ค่อยๆดีขึ้น อาการตอนนี้เดือนกว่า หายแล้วค่ะ ตอนนี้เอารูปมาให้ดูกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้