ดู: 652|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอทนงศักดิ์byโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เราอยากมาร่วมแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมจมูกให้กับเพื่อนๆค่ะเราเสริมจมูกไปกับโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกแพทย์อาจารย์แพทย์ทนงศักดิ์ค่ะเป็นคนนึงที่หาข้อมูลการทำศัลยกรรมเยอะมาก มีคุณหมอหลายท่านให้เลือกเยอะค่ะ เก่งๆทั้งนั้น ส่วนตัวแล้วชื่นชอบคุณหมอทนงศักดิ์อยู่แล้วแล้วก็เดินทางสะดวกอยู่ใกล้บ้านด้วยค่ะมีแต่เพื่อนบอกว่าเสริมไม่ได้หรอก เนื้อจมูกน้อย แต่ก็อยากสวยค่ะ เลยลองไปปรึกษาดู และก็สามารถเสริมได้จริงๆด้วย คุณหมอก็จะถามว่าอยากได้จมูกประมาณไหน เอาโด่งเลยไหม หมอจะทำออกมาให้สวยเลย ตอนเข้าผ่าตัดรู้สึกไม่เครียดเลยพอทำออกมามีแต่คนบอกว่า ทรงสวย เราก็จะริดูว่าเข้าที่จะเป็นยังไง แล้วเราก็ไปตามนัดทุกครั้งที่คุณหมอนัดค่ะ กล้วมีปัญหาภายหลังก็จะเริ่มนัดตั้งแต่2อาทิตย์ 1เดือน3เดือนและสุดท้ายก็6เดือนค่ะ ของเรายังไม่ครบ3เดือนเพิ่งผ่านไป1เดือนเองค่ะอาการดีขึ้นตามปกติค่ะเล็มไหมดูแลอย่างดีทรงก็เริ่มเข้าที่มากขึ้นสรุปร่วมๆแล้วสวยดีค่ะ ทำให้ดูดูมีมิติมากขึ้นเพื่อนๆถามและทักเยอะเลยว่าไปทำอะไรมาก ส่วนอาการหลังเสริมบอกได้เลยค่ะ ไม่น่ากลัวเลย รู้สึกว่า ไม่กลัวอะไรเลยชิวมาก
ก็จะมีปวดนิดๆแค่วันทำวันเดียว วันที่ 2-3 ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ ซึ่งที่เราคิดว่าถ้าเนื้อจมูกน้อยจะเสริมไม่ได้อย่าคิดเองค่ะเราแนะนำให้เข้าไปปรึกษาคุณหมอโดยตรงเลยดีกว่า อย่างจมูกเรายังเสริมได้เลยค่ะบริการดีมากไปถึง ให้คำแนะนำที่ดี บวกกับการพูดคุยเป็นกันเอง
ก่อนเสริม
ก่อนS__24993823 (2).jpg
หลังเสริม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้