ดู: 2095|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] [ธราธร เมดิคอล คลินิก]ศัลย์เสริมจมูกครั้งแรกในชีวิต ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อนันนะคะ วันนี้นันจะมารีวิวจะจมูกให้ชมนะคะ ไม่เคยรีวิวที่ไหน เพราะไม่เคยทำศัลย์มาก่อนค่ะ นันเลือกที่นี่ค่ะ ธราธร เมดิคอล คลินิก

ต้องบอกว่านันเป็นคนที่จมูกบานมากคะ คล้ายๆจมูกหมูเลยอ่ะ   555++ (มีคนแซว)ก็เลยอยากจะทำจมูกค่ะ

นันดูไว้หลายคลินิกมาก แต่เลือกไม่ได้สักที จนมาเจอเพื่อนโพสรูปในเฟส เราแอบเห็นว่านางไปทำจมูกมา แล้วนางสวยขึ้นมาก ก็เลยอินบล็อกไปถามซะเลย อิอิ   เพื่อนก็บอกว่าไปทำที่ ธราธร เมดิคอล คลินิก เราก็ไม่รอค่ะ ศึกษาข้อมูลคลิกนิกและดูรีวิวเยอะมากก็สวยจริงๆค่ะ ราคาถูกใจด้วยค่ะ แค่ 7990 บาทเอง ก็เลยตัดสินใจโทรสอบถามข้อมูลและก็นัดวันทำเลย (มีความอยากสวย)   

และแล้ววันที่รอคอยก็มาถึง...นันเข้าไปที่คลินิกก็ได้พบคุณหมอเลยค่ะ นั่งคุยกับคุณหมอสักพัก นันก็บอกคุณหมอไปว่าอยากได้ทรงแบบเกาหลี คุณหมอเป็นแพทย์ศัลยกรรมพสาสติกคะ แนะนำดีมากบอกทั้งขอดีและข้อเสียของการทำจมูก พอคุยเสร็จนันก็ได้ทำเลย ตอนทำแอบเจ็บนิดนึงตอนฉีดยาชา หลังจากนันก็ไม่รู้สึกแล้วคะ แป๊บเดียวสวยจริงๆค่ะ

รูปแรกนันถ่ายเอาไว้เปรียบเทียบก่อนทำและหลังทำเสร็จทันที >_<

ทำเสร็จไม่บวม และช้ำน้อยมากจนแทบไม่เห็นความช้ำเลยค่ะ เป็นอย่างที่ทางคลินิกบอกจริงๆค่ะ ภาพนี้ 5 วันค่ะ ยังไม่รัดแกนแต่เดินร่อนพร้อมจมูกงามๆได้แล้วค่ะ

ตอนนี้สวยสมใจละค่ะ นันเลยอยากมารีวิวให้เพื่อนๆดูกัน นันได้มาพบคลินิกดีๆ ราคาเบาๆ นันเลยอยากบอกต่อค่ะ

image1 (28).JPG

ขอบคุณทีมอาจารย์แพทย์ ธราธร เมดิคอล คลินิกนะคะ ใครอยากเจออาจารย์แพทย์ศัลยกรรมพลาสติกของแท้ ลองสอบถามทางคลินิกดูนะคะ อยากให้สวยกันถ้วนหน้า ไม่โดนหลอกจรา

www.facebook.com/tharatornclinic

โพสต์ 2016-10-20 15:31:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
like like love love สวยง่า...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้