ดู: 1876|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก 410 cc นี้ จากเลอลักษณ์ค่ะ บอกเลยชีวิตเปลี่ยน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Salt_Bangkhen เมื่อ 2016-10-17 16:37

สวัสดีค่ะ ชื่อซ้อนันค่ะ จะมารีวิวเสริมหน้าอก ฝีมือหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ แอบกระซิบก่อนว่าปังมากมาย ประทับใจมากค่ะ ดูรูปปัจจุบันก่อนเลย

เห็นซ้อนันหน้าอกใหญ่ๆ อย่างนี้ อยากดูรูปก่อนทำใช่ไหมคะ นี่เลย นี่ดัวแล้วนะคะ

ก่อนทำเราหน้าอกเล็กมากกกก แม่ให้มานิดนึง เล็กไม่พอแถมหย่อนคล้อยอีกต่างหาก อาจจะเป็นเพราะดันนมบ่อยค่ะ เพราะเราทำธุรกิจส่วนตัว ขายเครื่องสำอาง ต้องใช้ตัวเองเป็นพรีเซนเตอร์

ก็เลยตัดสินใจเสริมหน้าอก เรื่องเงินนี่ไม่เท่าไหร่นะคะ แต่เรื่องความกลัวนี่มากมาย วิตกกังวลหลายอย่าง กลัวเจ็บ กลัวออกมาไม่สวย กลัวมีปัญหาอื่นๆ ตามมา ค่อนข้างคิดเยอะ คิดนาน ดูรีวิวมาเยอะมากค่ะ แต่จุดเปลี่ยนอยู่ที่เห็นเพื่อนทำมา คือสวย นิ่มเป็นธรรมชาติมาก เพื่อนเล่าให้ฟังว่าที่เลอลักษณ์ดีอย่างคือ เป็นโรงพยาบาล สามารถให้คนไข้นอนพักฟื้นที่โรงพยาบาลได้ มีพยาบาลคอยดูแลตลอดคืน และที่สำคัญตอนทำ สลบ ไม่รู้เรื่อง

จึงโทรมาจองคิวผ่าตัด พร้อมโอนเงินมัดจำมาให้ด้วยค่ะเพื่อความชัวร์  ตอนแรกกะว่าจะทำเร็วที่สุด แต่หมอคิวแน่นมาก เราได้คิวผ่าตัดอีก 1 อาทิตย์ค่ะ ก่อนถึงวันทำมีเจ้าหน้าที่โทรมาคอนเฟิร์มคิว พร้อมทั้งแจ้งเรื่องงดน้ำ งดอาหาร เพื่อเตรียมร่างกาย ก่อนผ่าตัด เราได้คิวเช้าค่ะ
ถึงวันนัดผ่าตัด ก้าวแรกที่เข้ามารู้สึกว่านี่มันรีสอร์ทชัดๆ สวยงาม ร่มรื่น ดูน่าอยู่มาก ทำให้เราผ่อนคลายไปอีกแบบ ลดความกลัวไปได้ระดับนึง

เจ้าหน้าที่เรียกชื่อไปฟังรายละเอียดการผ่าตัดค่ะ มีซิลิโคนมาให้เลือก เราได้ Allergan ผิวทรายค่ะ เน้นเนินพุ่ง และลดการเกิดพังผืด จากนั้นไปพบหมอกิตติศักดิ์ต่อค่ะ ถอดเสื้อดให้หมอวาดรูปทรงหน้าอกเลย รู้สึกอายมาก หมอให้ใส่ซิลิโคนไซส์ 410 cc ไม่ตั้องเสียค่าเพิ่มไซส์ค่ะ

ประมาณบ่าย 2 เศษๆ ถึงคิวเข้าห้องผ่าตัด  จะบอกว่าตื่นเต้นมาก กลัวจนไม่อยากผ่าแล้ว 555 คุณหมอก็เข้ามาพอดี หมอบอกไม่ต้องกล้วนะ ตอนทำไม่รู้สึกตัวอะไรหรอก จากนั้นเข้าสู่ขั้นตอนวางยาสลบ มีคนเอาหน้ากากมาครอบจมูก ให้หายใจเข้าลึกๆ และก็หลับไปไม่รู้เรื่องเลย ตื่นมาอิกที อยู่ห้องพักวีไอพีชั้นบน ที่เดิม

ความรู้สึกแรกที่พื้นขึ้นมาคือ เสร็จแล้วหรอ ดีใจมากกกกก เพราะตอนทำไม่รู้สึกตัวจริงๆ  555 ความปวดยังไม่เท่าไหร่ แต่ความอึดอัดเพราะมีผ้าพันหน้าอกนี่สิ ทรมานมาก พยาบาลก็บอกให้อดทนเพราะจำเป็นต้องพันไว้แน่นเพื่อซัพพอร์ทหน้าอกเราไม่ให้เคลื่อน ตกดึกเริ่มปวดแล้วค่ะ มีพยาบาลเข้ามาดูแลทุก 2-3 ชั่วโมง พร้อมให้ยาแก้ปวด ก็พอทนได้ค่ะ

รุ่งเช้าความปวดทะเลาลงแล้วค่ะ จากที่ทรมานมาทั้งคืน สามารถเดินเบาๆ ได้แล้ว ช่วงสายๆ พยาบาลมาถอดสายระบายเลือดให้ เจ็บค่ะ กรี๊ดดเลย  ช่วงเที่ยงๆ คุณหมอมาตรวจแล้วให้กลับบ้านได้ อีก 5 วันนัดมาถอดผ้า

หลังจากถอดผ้าออกคือโล่งเลย หายอึดอัดเหมือนยกภูเขาออกจากอก หน้าอกปกติดีทุกอย่างค่ะ พยาบาลบอกหน้าอกสวยชิดกันดี เราก็แฮปปี้ ประมาณ 1 เดือนหน้าอกเข้าที่แล้วกลับมาตวจ คุณหมอก็ชมว่าหน้าอกสวยค่ะ ปกติดี

ตอนนี้คือมั่นใจมากค่ะ ใส่ชุดโชว์หน้าอกออกมาสวยมาก โดยเฉพาะชุดว่ายน้ำนี่เกิดมากๆ  เพราะหน้าอกเป็นส่วนสำคัญของร่างกาย ผู้คนให้ความสนใจมากขึ้น แค่มีหน้าอกชีวิตเปลี่ยน ปลื้มมากค่ะ

เป็นความเจ็บปวดที่งดงามจริงๆ ค่ะ

นี่รูปแผลค่ะ ที่ลือกผ่าใต้รักแร้เพื่อเป็นการซ่อนแผลด้วยค่ะ

สวยเอ็กซ์มากจ้า
นมเน้นๆ เลย
โอ๊ยยยย อยากทำเลยๆ
สวยมากกก หน้าอกสวย
เซ็กซี่มากเลยจ้าาาาา
อย่างพีค สุดมากกกกกกค่ะพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้