ดู: 746|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกซิลิโคนอเมริกาหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ศัลยกรรมครั้งแรก เสริมจมูกกับโรงพยบาลเอเชียคอสเมติก ฝีมือคุณหมอทนงศักดิ์ การศัลยกรรมลำดับแรกๆที่คนส่วนใหญ่นิยมทำกันก็คงหนีไม่พ้นการเสริมจมูก เพราะคนไทยเราส่วนใหญ่เราไม่ค่อยมีสันจมูกกัน จมูกเป็นจุดกลางของใบหน้าทำให้คนส่วนใหญ่พอเสริมไปแล้วหน้าเปลี่ยน ก่อนจะทำเราเองก็หาขอมูลดูรีวิวมาค่อนข้างเยอะ หลายๆที่ก็ทำสวย แต่ตัดสินใจทำที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก เพราะประทับใจตั้งแต่ตอนเข้าไปสอบถามเจ้าหน้าที่เรื่องเสริมจมูก เราสอบถามไปทางเฟสบุคของทางโรงพยาบาล เจ้าหน้าที่ให้ส่งรูปไปประเมินก่อน แล้วก็ส่งรีวิวให้เราดู หลังจากทำแล้วก็ยังมีการสอบถามอาการเราตลอด เราทำสิริโคนอเมริกาค่ะ ส่วนทรงเราบอกหมอว่าเอาที่เข้ากับใบหน้าของเราเลยค่ะ ออกมาสวยก็พอค่ะ คุณหมอค่อนข้างใจดีค่ะ หลังทำเสร็จแทบไม่มีอาการช้ำเลย มือเบามากค่ะ มีแค่เหลืองๆตรงสันนิดหน่อย ช่วงแรกๆก็บวมเยอะนะคะ แต่ประมาณ1อาทิตย์ก็ยุบลงเยอะค่ะ หลังจากนั้นมันก็เข้ารูปเข้าทรงเรื่อยๆ ตอนแรกก็กังวลใจมีอาการบวมดูใหญ่ๆ พอมันยุบโอเคเลยค่ะ ทำให้หน้าเราเปลี่ยนไปเลย มั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะมีสันจมูกกับเค้าแล้ว การเสริมจมูกถึงแม้ว่าจะเป็นศัลยกรรมที่นิยมกันมาก จึงทำให้มีสถานที่ทำเยอะ แต่เราเลือกที่เป็นโรงพยาบาลค่ะ เราว่ามันดูมีมาตรฐานมากกว่า ไม่อยากเจ็บตัวหลายๆครั้ง เสริมครั้งเดียวไม่ต้องแก้บ่อยๆ เพื่อนๆสนใจเสริมจมูกสอบถามได้นะคะ จะได้ช่วยแนะนำ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ
ก่อนเสริม

หลังเสริม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้