ดู: 289982|ตอบกลับ: 62
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[รีแพร์ อวัยวะเพศ] (18+) แชร์ประสบการณ์ศัลยกรรมตกแต่งแคมเล็ก (เลเบีย) โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2016-11-9 22:00:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หาข้อมูล และรีวิวมาเกือบ 5ปี เพิ่งจะเจอรีวิวนี้มี before and after จากประสบการณ์การสนทนากับตัวแทนของสถานพยาบาลก็ไม่มีรีวิวให้ดู (จะมีก็แฟ้มภาพของทางรพ) มิหน่ำซ้ำยังขำๆ และทำท่าตกใจ พอมาเจอกระทู้นี้ คือ เราไม่เคยตอบกระทู้ไหนเลย แต่ขอล็อกอินเข้ามาขอบคุณกระทู้นี้ ขอบคุณมากนะคะ ขอบคุณจากใจจริง ขอให้คุณเจ้าของกระทู้ ร่ำรวย และมีแต่ความสุข ขอบคุณที่อุทิศภาพ เพื่อเป็นวิทยาทานกับคนอื่นๆ ขอบคุณค่ะ
2#
โพสต์ 2016-11-28 18:06:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเข้าไปพบคุณหมอเมื่อวาน 27/11/16 และก็ผ่าตัดเลย อัพเดทอาการเมื่อคืนปวดกินยาตามที่หมอสั่ง ส่วนเช้านี้งดยาแก้ปวดแล้วค่ะ เพราะไม่รู้สึกปวดเลย เลยทานแต่ยาแก้อักเสบและยาลดบวม

จะเข้ามายืนยันว่าคุณหมอน่ารัก และก็ไม่ได้เจ็บปวดมากเหมือนที่คิดไว้ ผลที่ได้รู้สึกโล่งๆไม่มีส่วนเกินยื่นๆ ออกมาให้รำคาญใจ ที่สำคัญ รพ.บรรยากาศดีมากค่ะ

ขอบคุณเจ้าของกระทู้อีกครั้งที่แนะนำคุณหมอดีๆให้ค่ะ เราทำที่ราคาผ่าตัดแบบเลเซอร์ 19,900.-
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้