ดู: 1178|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกเลอลักษณ์ 15 วัน ไม่ช้ำไม่บวม มีแรงตั้งแต่วันแรกเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวหน้าอก ทรงกลม ซิลิโคน allergan ผิวทราย 450CC โดยเลอลักษณ์ทำกับหมอกิตติศักดิ์ ค่ะ

อยากขอเล่ารายละเอียดให้อ่านกันก่อน สำหรับใครที่สนใจอยากทำหน้าอกนะคะ

เราเดิมทีมีหน้าอกเดิมน้อยมากๆ แบบว่าน้อยจนเหมือนนมผู้ชายเลยค่ะ ตอนจะทำนมก็คิดอยู่นะว่าทำทั้งที
ก็อยากได้ให้มันใหญ่ๆบึ้มๆไปเลย ไม่อยากมาเสียดายทีหลังเพราะเคยดูรีวิวต่างๆมาตอนแรกเขิน ไม่กล้าทำใหญ่มาก
แต่พอทำไปแล้วหน้าอกเข้าที่ยุบบวม ก็เสียดายกันค่ะว่าน่าจะทำใหญ่กว่านี้ เราเลยทำใหญ่ๆไปเลย
ชดเชยของเดิมที่มันขาดหายมานาน 555555

โดยวันที่จะมาทำ คืนก่อนผ่าตัดเรานอนไม่ค่อยหลับค่ะ ตื่นเต้น หมอนัดเช้าด้วยกลัวจะไปไม่ทันตื่นไม่ไหว
เพราะตอนจอง จองผ่านเฟสบุค แต่ก็เผลอหลับไปเองตอนไหนไม่ทราบค่ะ แล้วก็ตื่นมาตามนาฬิกาปลุก
นั่งแท็กซี่มาเองเลยจากบ้านคนเดียวเพราะเราไม่ได้บอกใคร มาก็คุยรายละเอียดเบื้องต้นกับเจ้าหน้าที่เรื่องการดูแลตัวเอง
รายละเอียดซิลิโคน ถ้าใครจะเลือกจะลองสัมผัสว่าอยากทำตัวไหน ชนิดไหนก็ได้สัมผัสตอนนี้ค่ะ เราเลือกทำ allergan
เพราะทรงพุ่งสูงสวย แบบทำแล้วยังไงนมใหญ่ตูม สมใจแน่ๆ (ไม่เชื่อย้อนไปดูภาพนะคะ)

และพอคุยเสร็จก็เป็นกระบวนการต่างๆจ่ายเงินรับยาตรวจร่างกายคุยกับหมอประเมินไซส์ประมาณนี้ค่ะแล้วผ่าตัด
คืนที่นอนที่โรงพยาบาล อย่างที่บอกว่าเรามาคนเดียว ตอนแรกก็กังวลว่าจะลำบากมั้ย จะไหวรึเปล่า
แต่เอาจริงสบายมากๆค่ะ  คือวันที่ทำมานอนหลับสบายมากเลย ตื่นเช้ามาเก็บของก็เรียกเจ้าหน้าที่มาช่วยเก็บได้
ตอนกลางคืน ถ้ามีอะไรฉุกเฉินก็สามารถเรียกได้เลยเหมือนกันค่ะ

พอกลับมาบ้าน เราก็ไม่ได้เจ็บจนนอน ทั้งวันลุกไม่ไหวนะ เรากินน้ำแดงเฮลบลูบอยค่ะ ช่วยให้มีแรง
และลุกๆนั่งๆเดินๆบ้าง หน้าอกหลังทำมาก็หลังจากถอดผ้า ทรงเราก็ปกติ มีรอยพันผ้าแต่ไม่ช้ำเลย ไม่บวมด้วย
ปกติเห็นของบางที จะมีช้ำๆเขียวๆ รอยแดงๆหว่างอก แต่เราไม่มีเลย ไม่แพ้ไม่บอบช้ำด้วย ชอบมากๆค่ะ

ตอนนี้อายุนมก็ 15 วัน แผลสวยดีเริ่มแห้งสนิทแล้ว รอยเย็บสวย เป็นเส้นๆเรียบๆค่ะ เหมือนเอาอะไรมาขีด ไว้ถ้าเข้าที่แล้วจะมาลงรูปเพิ่มเติมนะคะ

โห้ววว รอยเย็บสวยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้