ดู: 1374|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกหมอชาติชาย 375 ฃีซี

[คัดลอกลิงก์]
ลูกหมอชาติชายจ้าา อิอิ สวัสดีค่า สวัสดีเพื่อนๆที่เข้ามาดูรีวิวของเราก่อนเลย สาวๆใครๆก็เคยมีปัญหาแบบเรากันทั้งนั้นเน่อะ ที่หน้าอกไม่ได้ดั่งใจ แม่ให้มาน้อย ใครที่ได้มรดกมาเยอะก็แล้วไป ใครได้มาน้อยอย่างเราก็ต้องหามาเพิ่มเติมเอง

ก้เลยตัดสินใจครั้งใหญ่อัพไซสความเป็นหญิง ให้ดูเป็นหญิงซะเลย อิอิ

ทำไม่มากไม่น้อยจ้า ทำมา 375 cc ซิลิโคนอเมริกา

มาดูกันๆๆๆ

หลังทำเสร็จเลยอันนี้

หลังแกะผ้า ได้ สามวันเท่านั้นเองง

อันนี้หลังครบสองอาทิตไปตัดไหมมาแล้ววว

อันนี้ได้หนึ่งเดือนแล้วววว

นมกำลังคล้อยลง

บวกกับนวดๆๆๆๆๆ สม่ำเสมอมากกกกก ๆๆๆๆๆ

ใครที่กำลังมีปัยหานมไม่นิ่ม นมแข็ง คือเราต้องหมั่นนวดหลังตัดไหมค่ะ

ว่างก็นวดๆๆๆๆๆ แล้วนมจะนิ่มมม คล้อยลงมาเป็นธรรมชาติ อิอิ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้