ดู: 1313|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] คิดจะเปรี้ยวทั้งที ต้องเอาให้สุดดด อัพนมบึ้มๆที่เลอลักษณ์ซะเลย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เปรี้ยวค่ะ เปรี้ยวนี่เปรี้ยวสมชื่อนะคะ 555 เพราะเปรี้ยวเป็นคนที่รักการแต่งตัวแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจค่ะ
แม้ว่าหุ่นและน้ำหนัก ออกจะอวบอั๋นซักหน่อยนึง แต่ว่าเปรี้ยวก็ไม่แคร์เพราะเดินทางสายนี้แล้ว
แต่ด้วยความที่เราจะเปรี้ยวซึ้ดแซ่บซ่า ให้สมชื่อเนี่ย เวลาจะมีมุมเซ็กซี่ๆ โมเม้นท์เผ็ดๆ แบบเปรี้ยวๆแซ่บๆ ต้มยำกุ้งอะ
หน้าอกเป็นเรื่องสำคัญมากเลยใช่มั้ยละ และด้วยความที่เปรี้ยวเป็นสาวเจ้าเนื้อไง เลยเวลาถ้าจะโนบราที
คือมันก็ไหลลงไปเลยค่ะ  ลงไปตามแรงโน้มถ่วงเลยน้ำหนัก จะใส่ชุดเปรี้ยวๆเผ็ดๆสมขื่อแบบเกาะอกมั่งไรมั่ง
พอใส่บราไร้สาย หรือไอ้ซิลิโคนปีกนกทีก็รั้งไว้ไม่อยู่ค่ะ เปรี้ยวเลยโอเคร๊ ชั้นจะไม่ทน ทำนมแม่มม ซะเลย

นี่ค่ะ หลักฐาน!!

มันน่าเศร้าใจอย่างที่เปรี้ยวบอกเลย และเมื่อเปรี้ยวทำหน้าอก เพิ่มความเปรี้ยวซ่าแซ่บจี้ดให้สมชื่อ
และด้วยความแซ่บ เปรี้ยวจึงต้องหันอกยกนมนี้มาให้เพื่อนสาว2 ต่างๆขอเปรี้ยวค่ะ ถามว่าพวกหล่อน
“ ชั้นจะทำนม ทำที่ไหนดี ที่ไหนเวิคสุดย๊ะ ตอบมาอย่ากั๊ก !! ”
เพื่อนสาว ก็ไม่ลังเลใจค่ะ ตอบมาหมดว่า เลอลักษณ์เท่านั้นหย่ะ ยัยเปรี้ยว เพราะเปรี้ยวกำชับมากว่า
“ เอาที่ๆ ทำแล้วปลอดภัย แบบไม่ตายนะเมิงงงง ”  *ขอมีหยาบนิดๆบ้าง เพื่ออรรถสรสนะคะ*
เพื่อนสาวชีก็ตอบ “ เออ เชื่อกรูว เพื่อนกรูว ผ่านม อัพหน้ากันที่นี่หมดแหละ ผ่านมากันเยอะละ ที่นี่อะดีสุด ”

เปรี้ยวใจคนนี้เลยๆไม่รอช้าค่ะ ใจไวโทรจองคิวเลย โทรไปก็มีเจ้าหน้าที่เสียงสวย (ตัวจริงก็สวยค่ะคุณ)  
รับสาย เราก็โอเคคุยรายละเอียดเบื่อต้นแล้วนัดวันมาทำที่โรงพยาบาลค่ะ

และวันมาทำเปรี้ยวขอไม่เล่ารายละเอียดอะไรตรงนี้เยอะนะคะ เท่าที่อ่านรีวิวก่อนทำมาก็คล้ายๆกัน
คือมาถึงคุยกับเจ้าหน้าที่ จ่ายเงินรับยา ตรวจร่างกาย  พูดคุยเปิดนมโชว์คุณหมอ โดนวาดๆนมคุยรายละเอียดความเข้าใจ
ส่งสายตาอ้อนคุณหมอสุดหล่อ ปิ๊งๆ (อ้าว ไม่เกี่ยว 55) แล้วก็ขึ้นเตียงรอรับความสวย และก็หลับไป ตื่นอีกที
อยู่ในห้องพักสวยๆแบบมีนมแล้ว ประมาณนี้ค่ะ  เลยจะเล่าความฟินหลังทำและแพร่มให้ฟังมากกว่าค่ะ

ส่วนซิลิโคนที่เปรี้ยวเลือกทำมา คือซิลิโคนที่ชื่อว่าแนทเทรลค่ะ ภาษาอังกฤษคือ Natrell
( นางเป็นซิลิโคนเกรดดีสุดของอเมริกาค่ะ เอาชื่อกูเกิ้ลได้ มีเว็บด้วยเปรี้ยวแอบดูมาแล้ว ปลอดภัยๆ ของดีค่ะ )
และทำกับคุณหมอ กิตติศักดิ๋ วิชาชัย หรือคุณหมอป๋องค่ะ (เปรี้ยวแอบถามชื่อเล่นมาด้วย คริคริ)
โดยที่เค้าบอกว่าคือตัวที่ดีที่สุด นิ่มแม้ไม่ต้องนวด และระดับเปรี้ยว คิดจะทำทั้งที จ่ายเงินแล้ว ก็เอาให้สุดค่ะ
ก็เลยเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ตัวเองค่ะ และเปรี้ยวก็เลือก เทคนิกซ่อนแผล Scareless ของที่นี่ด้วย  เป็นการเย็บเทคนิกเฉพาะ
ของคุณหมอเค้าค่ะ ซึ่งผลออกมากริบจริงๆ คุ้มค่าคุ้มราคา ปลอดภัยสวยใส นมเด้งไร้รอยแผล ฟินสุดๆ

นี่ไงคะๆๆๆ หลังทำ คือซิลิโคนและการทำของคุณหมอเนี่ย ทำนมเนียนมากกก นิ่มแบบพอๆกะพุงน้อยๆของเปรี้ยวเลยค่ะ
ส่วนแผลงามตั้งแต่วันถอดผ้า ตอนแรกก็เออที่บอกว่าเพื่อนสาวทำมา ก็จับของมัน แอบดูนมมันนะ ก็สวยจริงแต่เราก็นึกว่า
เออนางคงโชคดี ทำแล้วสวย แต่พอมาทำเองเลยรู้ค่ะ ว่าไม่ชาโชค ฝีมือคุณหมอกิตติศักดิ๋ล้วน และซิลิโคนที่ทำมา
เป็นทรงกลมด้วยนะคะ แต่ออกมาเนียนราวหยดน้ำราคาแพง แบบนี้ เปรี้ยวฟินมากๆค่ะ

ไงคะ เปรี้ยวๆแซ่บๆเผ็ดๆ แบบต้มยำกุ้ง สมใจสมชื่อได้แล้ว

ตอนนี้ก็รอนมใหม่เข้าที่อยู่ค่ะ ไว้ถ้าเข้าร่องเข้ารอยเมื่อไหร่ จะงัดมาโชว์อีกนะคะ
สวัสดีค่ะ จบการรีวิว บรั๊ยยยยยยยยยยยยย

เผ๊ชดีคร่ะ นามิชอบๆเทอ แบบนี้มั่ยอ้วนนะ แค่เปงหมูที่แข็งแรง
ทรงสวยธรรมชาติมากเลยอ่าาาาาาา
หน้าอกสวยมาก
สวยเป็นธรรมชาติจังเลยคะ ไม่ทราบว่าค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้