ดู: 1806|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Mentor 325 cc. Size เล็กๆ ก็สวยได้ สไตล์ธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเราได้เสริมหน้าอกมาเป็นเวลาเกือบ 2 เดือนแล้ว

เดิมเราเป็นคนหน้าอกเล็กอยู่แล้ว และช่วงหลังติดการออกกำลังกายมากจากที่มีน้อยก็กลายเป็นเหลือน้อยมากๆๆๆ
ใส่เสื้อผ้าก็ดูไม่เป็นผู้หญิงเอาซะเลยจนเราเริ่มรับตัวเองไม่ได้แล้ว จึงเริ่มหาข้อมูลและก็ตัดสินใจเสริมหน้าอกค่ะ

หาข้อมูลอยู่หลายที่และก็ตัดสินใจทำที่ ดรีมคลินิก โดยคุณหมอทรงยศ
เหตุผลที่เลือกทำที่นี่คือ เราดู VDO รีวิวของลูกค้าที่เคยทำมาซึ่งมีข้อมูลค่อนข้างละเอียด และราคาก็ไม่แพงมาก

เราเลือกยี่ห้อเมนเทอร์ 325 cc ผ่าใต้กล้ามเนื้อแผลบริเวณใต้ราวนมค่ะ

สรุปภาพรวมสำหรับการตัดสินใจเสริมหน้าอกครั้งนี้นะคะ

ซิลิโคน (เมนเทอร์) ;
เราไม่รู้ยี่ห้ออื่นเป็นยังไงนะแต่เราพอใจ มั่นใจและเราก็ว่ามันนิ่มดีอ่ะ
เสียดายที่เราใส่ได้แค่ 325 cc ถ้าได้ซัก 350 cc จะโอเคมากเลย แต่เรื่องนี้ก็ต้องทำใจ เล็กๆ หน่อยก็สวยแบบธรรมชาติดี
ตอนนี้ทรงหน้าอกเริ่มคล้อยลงหน่อยนึงแล้วแต่ด้วยความที่ Size มันไม่ใหญ่มันก็เลยไม่ชิดกันอ่ะ 555+ แต่ก็ไม่ได้ห่างมากนะ

ดรีมคลินิก
เราว่าที่นี่การบริการค่อนข้างดีมากนะพนักงานและพยาบาลดูแลดีมาก ให้คำแนะนำตลอด มี add line เวลามีปัญหาหรือมีคำถามก็ Line ปรึกษาได้ตลอด
คุณหมอก็น่ารักแล้วก็ดูจริงใจดีค่ะอะไรได้ไม่ได้ก็บอกตรงๆ ไม่ยอมให้คนไข้เสี่ยงหรืออาจจะเกิดปัญหาภายหลัง
และหลังจากผ่าตัดก็มีการ Follow up อาการตามระยะต่อเนื่องอีกหลายเดือนไม่มีค่าใช้จ่ายอะไรค่ะ นอกจากต้องรับยาเพิ่มแต่ก็เล็กน้อยมาก (รับได้ค่ะ)
สำหรับรอยแผลเราว่าคุณหมอเย็บแผลสวยดีนะคะ เป็นเส้นบางๆเท่านั้น ประกอบกับการทายาสม่ำเสมอ แปะซิลิโคน ชีสตลอดเวลา (3 เดือน)

ขอจบการรีวิวเพียงเท่านี้นะคะ หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับท่านอื่นๆ
เพื่อนๆ คนไหนที่กล้าๆ กลัวๆในความคิดเรานะ ถ้าของจริงมันพอมีอยู่แล้ว ก็พอเพียงเถอะค่ะแต่ถ้าคิดว่าอยากได้ความสวย ความมั่นใจ ก็ต้องยอมรับความเสี่ยง หาข้อมูล เตรียมตัว เตรียมใจแล้วก็ลุยเลยค่ะ ไม่มีอะไรน่ากลัวหรอกค่ะ ที่เค้าว่าเจ็บเหมือนโดนรถทับมันไม่ขนาดนั้นน่ะ (ไม่รู้เหมือนกันไม่เคยโดนรถทับ)เจ็บทนได้และผู้หญิงอย่างพวกเรามีความอดทนสูงมากกกก เดี๋ยวก็ผ่านไปค่ะ เรายังคิดเลยว่ารู้งี้ทำไปนานแล้ว ตอนนี้อายุ 35 ปี แล้วเพิ่งจะมาทำ 555+

ภาพนิ่ง1.JPG (267.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้