ดู: 2234|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลากราม] ตัดกรามหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวตัดกรามกับโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกโดยอาจารย์แพทย์ทนงศักดิ์ การตัดกรามถือว่าเป็นทางเลือกหนึ่งของคนที่อยากหน้าเล็ก เนื่องจากการทำศัลยกรรมตัดกรามเป็นการทำศัลยกรรมที่ทำให้หน้าเรียวระยะยาวและถาวร ตัวเราเองได้ศึกษาหาข้อมูลเกี่ยวกับการตัดกรามมาซักพักแล้วค่ะ จนตัดสินใจมาทำที่นี่ เพราะเป็นโรงพยาบาลด้วยค่ะ เราค่อนข้างกังวลใจถ้าจะทำกับคลินิกทั่วๆไป และอีกอย่างที่ประทับใจและอยากมาทำคือ มีอายุรแพทย์หัวใจกับวิสัญญีแพทย์คอยดูแลควบคู่ไปกับคุณหมอที่ทำการผ่าตัดด้วย ก่อนทำเราก็มีการตรวจร่างกายก่อนค่ะ ตรวจร่างกายเสร็จก็ กรอกประวัติการแพ้ยาแพ้อาหาร ซึ่งเราเป็นคนไม่แพ้อะไร เราเตรียมร่างกายเราก่อนผ่าด้วยค่ะ พักผ่อนเยอะๆ กินอาหารที่มีประโยชน์ หลังจากผ่าตัดเสร็จพักฟื้นกับโรงพยาบาล 1 คืนค่ะ อาการก็ไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่ค่ะ พอทนได้ เราจะรู้สึกอึดอัดนิดนึงตรงมีผ้ามาพันรอบๆใบหน้า ยังไม่ชินค่ะ หลังจากนั้นก็กลับมาพักฟื้นที่บ้าน อาการบวมเยอะเลย แต่เราก็พอเข้าใจค่ะผ่าตัดกระดูกต้องบวมบ้าง ช่วงอาทิตย์แรกอาการบวมเรายุบลงเยอะเลย อาการช้ำไม่มีเลยค่ะ เราก็ไปทำงานปกติ หลังจากนั้นมันก็ค่อยๆเข้ารูปไปเรื่อยๆ ตอนแรกๆกังวลใจมากดูเหมือนไม่ค่อยเปลี่ยนแปลงเลยค่ะ เราก็ไลน์ไปสอบถามทางโรงพยาบาลเจ้าหน้าที่แจ้งยังบวมอยู่ต้องใช้เวลา เราไลน์ไปถามเกือบทุกอาทิตย์เลยค่ะ เจ้าหน้าที่ช่วยดูอาการให้ต่อเนื่องก็ค่อยเบาใจหน่อยค่ะ หายวิตกกังวล ตอนนี้หายดีแล้วค่ะเข้ารูปแล้ว ประทับใจมากค่ะ ทั้งบริการ คุณหมอ^^

สวยขึ้น หน้าเด็กขึ้นด้วยค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ ^^
สวยคะ ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้