ดู: 1636|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] รีวิว แก้จมูก+ขูดฟิลเลอร์ @Topup Clinic By หมอท๊อป

[คัดลอกลิงก์]
S__2244625.jpg รีวิว แก้จมูก+ ขูดฟิล@Topup Clinic By หมอท๊อป ประทับใจมาก ตอนแรกไม่กล้าทำคะิเลยไปฉีดฟิลเลอร์
หลังจากนั้นเห็นคนอื่นหน้าพุ่งกัน เลยอยากจะพุ่งบ้างเวลาเซลฟี่จะได้ไม่ต้องมุมเดียวตลอด มาพบหมอท๊อป @Topup Clinic By หมอท๊อป หมอให้คำปรึกษาดีมากเห็นภาพชัดเจน แนะนำในสิ่งที่เหมาะกะเราไม่ใช้ดันจนหน้าแปลก ทำไปคุยไปสนุกดี หลุดขำมาตลอด หมอละเอียดมาก ไม่สวยไม่โอ หมอไม่เย็บแผล หลังจากทำเสร็จหมอก้ยังมาแนะนำทั้งๆที่มีเคสต่อ ทำให้รู้ว่าคนไข้ทุกคนทุกเคสสำคัญมาก ประทับใจคะ S__1998855.jpg วันแรกกลับบ้านมาเริ่มจะช้ำเพราะเราต้องขูดฟิลเลอร์ แต่ไม่เจ็บ ไม่ปวด อย่างที่คิด แต่นอนจะลำบากหน่อย ไม่ชินกะหัวสูง S__2072608.jpg วันที่สองตื่นมาตาเริ่มปิดคะแต่ทนไหวไม่นอยด์ IMG_7164.JPG วันที่สามตาเปิดแล้วค่ะลงไวมาก S__2244624.jpg วันที่หกแล้ว หน้าเริ่มหายแล้วค่ะ อีก 1 วัน จะได้ตัดไหม ได้ล้างหน้าแล้ว ปลื้มคะ ชอบทรงสวย มีแต่คนทักว่าปลายสวยมาก หน้าไม่หลอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้