ดู: 1504|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ก่อน-หลัง 335cc เสริมนมกับหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า ><<< ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาติดตาม หรือส่องกระทู้นี้กันนะ ชื่อกระทู้ก็บอกอยู่แล้วเน่อะ ว่ารีวิวกระทู้รูปก่อนหลังน้าาา อาจจะมีรูปไม่เยอะ ก็คนมันตื่นเต้นนี่เน่อะ พึ่งทำมาได้ไม่นานค่ะ ไปเสริมนมกับหมอชาติชายมา แล้วคิดว่าจะทำกระทู้รีวิวของตัวเองเก็บไว้ซักอัน ของเราทำซิลิโคนฝรั่งเศสน้า ขนาดอยู่ที่ 335 ซีซี

ก่อนทำกับหลังทำทันทีจ้าาา เสริมนมที่นี่จะมีให้พันผ้าแน่นมว๊ากกกกก พันอยู่สามวันถึงจะไปแกะผ้าออกได้ที่คลินิก หลังจากแกะผ้าก็ต้องใส่สปอร์ตบราอยู่ 3 เดือน แนะนำใส่เป็นแบบซัพพอร์ทบรานะจ้า จะดันให้นมชิด หมดปัญหาเรื่องสปอร์ตบราย้วยๆได้ด้วย ทำมาแพงก็ต้องดูและดีดี ช่วงนี้ก็แกะพลาสเตอร์มาทำแผลทุกวัน แผลห้ามโดนน้ำ ห้ามยกของหนัก และครบ 14 วันก็ต้องไปตัดไหมจ้า แล้วหลังจากตัดไหมถึงจาได้นวนนมนมนม

ไว้หลังไปตัดไหมจะมาอัพเดทกันให้ดูอีกครั้งนะค้าาา
มีใครที่พึ่งไปทำมาสดๆร้อนๆ แบบเราบ้างไหมมม เดี๋ยวเรามารอนวดนมพ้อมๆกันนะจ๊าา
พูดคุยกันได้ที่กระทู้นี้เลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้