ดู: 1094|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] ชิดกว่าชม แบบไม่พึ่งเสื้อใน โยนฟองน้ำทิ้งไปเลยค่ะ หมอกิตติศักดิ์ทำให้ทั้งที

[คัดลอกลิงก์]
ก่อน (2).jpg

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาให้ชมหน้าอกหลังทำมาจากที่เลอลักษณ์กับหมอกิตติศักดิ์กันค่ะ
เดิมนมเราเป็นคนที่นมแบนมากๆ แบบในรูปเลย เวลาใส่ชุดสวยๆ เสื้อในฟองน้ำหนาแค่ไหนก็เอาไม่อยู่ค่ะ
เพราะไม่มีเนื้อเลย จะเอาอะไรมาดันก็ไม่ขึ้น อยากร้องไห้มากๆค่ะ
มานั่งนึกน้อยใจตัวเองมากๆหลายรอบ ว่าทำไมนะฉันถึงไม่อึ๋มๆแบบใครเค้ามั่ง หรือว่าทำไมแม่ให้ฉันมาน้อยขนาดนี้

จนเราเริ่มตัดสินใจค่ะ เอาเงินเก็บของตัวเองซักก้อน มาทำนมซะเลย และก็ตัดสินใจเลือกเลอลักษณ์ค่ะ
เพราะว่าเดินทางไปทำคนเดียวเลยอยากได้ที่ๆมีมาตรฐาน และห้องพักรับรองด้วย
คือเราอยากให้มีคนดูแลเรา24ชม.หลังทำ เพื่อความอุ่นใจค่ะ เพราะกลัวมากๆ

หลังจากทำมาค่ะ พอถอดผ้าเสร็จหลัง5วัน กลับบ้านอาบน้ำเรียบร้อย หน้าอกเราก็เป็นทรงนี้ค่ะ
ชิดกันมากๆ ทรงสวยถูกใจมากๆค่ะ เราทำ370CC ซิลิโคนตัวเมนเตอร์ ชอบมากๆ
จากคนที่ดันยังไงก็ไม่ขึ้น ไม่ชิดแล้วดูผลตอนนี้ซิค่ะ

ปลา 15 (1).jpg

ปลา 15 (2).jpg

ยิ่งเวลาผ่านไปก็เข้าที่ขึ้นมากขึ้นเรื่อยๆค่ะ ถูกใจมาก ชอบทรงนี้ที่สุด ตอนแรกก็กลัวว่าจะนมแข็ง ดูปลอมๆห่างๆ แบบฝรั่ง
แต่ของที่นี่ทำสวยมากๆ ประทับใจที่สุดค่ะ ไม่มีเอฟเฟกอะไรด้วย ไม่มีผื่น ไม่ช้ำเลย ชอบค่ะ
โพสต์ 2016-10-8 15:57:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นมเทอชิดมากๆ นามิชอบ บีบหน้าใครก้ะดั้ย เอาปากกาเหน็บด้ายเรยอ่า
โพสต์ 2017-2-13 10:53:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นมชิดมากเลยค่ะ  สวยอ่าาาาาา
โพสต์ 2017-2-13 23:09:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจัง สูงหนักเท่าไร รอบอกเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้