ดู: 1129|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] เปลี่ยนรอยยิ้มไม่มั่นใจ เป็นรอยยิ้มแสนสดใส ที่เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ann_amy เมื่อ 2016-9-29 14:33

สวัสดีค่ะ แอนค่ะ แอนมาทำศัลยกรรมปากระจับ และปากบางทั้งบน-ล่าง ที่เลอลักษณ์ กับหมอปวลินค่ะ
แอนเป็นคนที่มีปัญหาเรื่องปากค่อนข้างหนาค่ะ และเล็กตรงสั้นๆ ทำให้ดูอูมๆกลมๆ เหมือนอมอะไร 555

พอเวลายิ้ม มันก็จะเหมือนคนยื้มไม่เต็มปาก แบบในรูปเลยค่ะ

เลยเลือกตัดสินใจทำปากกับหมอปวลิน เพราะเคยอ่านรีวิวมา บอกหมอทำสวย และอีกอย่างติดตามเพจ
ของเลอลักษณ์ไว้ด้วย เลยรู้สึกว่าราคาดี ผลงานก็ออกมาสวยค่ะ

และนี่คือผลหลังจากที่ทำมาค่ะ ปากเป็นทรงขึ้น สวยขึ้นมากๆ ดูปากเรียวไม่สั้นๆเหมือนอมอะไรแล้ว
ชอบมากๆค่ะ ของที่นี่เป็นไหมละลาย ที่มันละลายไปเองตามเวลาใน 1เดือน ไม่ต้องไปลำบากตัดไหม
แถมทำมาปากเราไม่บวมเลย ปกติดีมากๆ ทรงก็ออกมาชัด เป็นกระจับกำลังดี

บางคนเราเห็นทำมาจากที่อื่นแล้วมัน ปากเหมือนคนไม่มีปากเลยอะ เราว่าแบบนั้นไม่สวย
ต่างจากของที่นี่ คือเป็นทรงแบบไม่บางไป แต่กระจับชัดเจน  ชอบมากๆๆๆๆ

และนี่คือปากหลังทำมาเกือบครบ 1 เดือนค่ะ ตอนนี้ยังยิ้มได้ไม่สุดเท่าไหร่ เพราะยังตึงๆนิดๆไม่กล้ายิ้ม 55
เราไม่ได้นวดเลยด้วยแหละ เพราะเค้าบอกต้องนวดๆ ไว้ถ้าเข้าที่กว่านี้จะมา ลงรุปเพิ่มเติมค่ะ ขอบคุณค่ะ

ทำมาเท่าไหร่ค่ะ สนใจอยู่เหมือนกันค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-3 09:44:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แพรวว ตอบกลับเมื่อ 2016-10-2 20:58
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ สนใจอยู่เหมือนกันค่ะ

บน-ล่าง รวมกันไม่ถึง3หมื่นค่ะ อย่างละ ไม่เกินหมื่นห้า เราจำราคาไม่ได้ถ้วนๆอะค่ะ ขอโทษทีน้า ยังไงลองเช็คเพจในเฟสบุคได้ค่ะ เห็นว่าเค้าน่าจะเขียนราคาลงบอกให้แต่ละอย่าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้