ดู: 1517|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยนนมไข่ดาวเป็นซูเฟล่เริ่ดๆ เสริฟตรงมาจากเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะสมาชิกดั้งโด่งที่น่ารักทุกคน วันนี้เราจะมาให้ดูกระบวนการปรุง อุ้ย ไม่ใช่ 555  กระบวนการเปลี่ยนแปลง
จากคนนมน้อยเท่าไข่ดาว เป็นไข่ฟูดั่งขนมซูเฟล่ เลยค่ะ ถ้าใครไม่ใช่สายขนม นึกภาพซูเฟล่ไม่ออก

งั้นมาดูนี่ค่ะ

มองไข่ดาวฟองน้อยๆไว้นะคะ ก่อนที่จะถูกฝีมือคถณหมอกิตติศักดิ์ ลงมือ ปรุงแต่งให้กลายมาเป็น..

ซูเฟล่ฟุๆนุ่มๆ เต่งงตึงแน่นๆแบบนี้ค่ะ 555 น่ากินมั้ยละ  พลิกชีวิตนมกันเลยทีเดียว

โดยขั้นตอนการทำเราไม่รู้อะไรมากค่ะ รู้แค่ตอนนี้ฟินฟุดๆ เดินไปไหนมาไหน น้องนมซูเฟล่เด่นมาแต่ไกล อิอิ
ของเราเลือกทำเป็นซิลิโคนทรงกลม เพื่อความฟูแน่น เพราะก่อนทำเราไม่มีเนินนมเลยค่ะ

เห็นมั้ยๆ ทั้งไข่ดาวและไม่กระดานมากๆ หันหน้าเหมือนหันหลัง ร่องอกไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ T^T
ปล.เราโทรมมากเลยในรูปที่ขุดเจอก่อนทำ เลยขอค่ดหน้าไว้นะ เขินนิดๆ 55 เขินทั้งน้องไข่ดาวและหน้าเลย

และนี่คือหลังทำตอนปัจจุบันนะคะ

เป็นไงมั่ง ตู้มๆฟูๆขึ้นเยอะเลย อิอิ

โฉมหน้าของคนมั่นใจ มั่นอกค่ะ

พอมีนมแล้ว จะแต่งตัวจะแต่งอะไรก็สบายใจ สนุกสุดๆ

โดยรวมแล้วผลหลังจากไปปรุงเติมแต่งน้องนมมาในครั้งนี้ พอใจมากๆค่ะ ประสบความสำเร็จสุดๆ
น้องนมนิ่มเนียนสวยเป็นธรรมชาติ ไม่บอกก็ไม่มีใครรู้ ไม่มีใครดูออกว่าเราทำมา
อาจจะเพราะเราเลือกขนาดพอดีตัว ไม่ใหญ่ไปด้วยมั้ง ส่วนเรื่องความนุ่มนิ่ม ถามว่านิ่มเป็นธรรมชาติมั้ย
ให้นึกถึงซูเฟล่ที่เราบอกนะคะ ว่ามันฟูนุ่มนิ่มละมุนขนาดไหน น้องนมเราก็แบบนั้นค่ะ 5555
เพราะเราทำแบบตัวที่ดีสุดของที่นี่อะเนอะ ตัว natrell เลย ถ้าไปเสิจก็จะรู้ค่ะ ว่าตัวนี้ขึ้นชื่อเรื่องสวยนิ่มเนียนขนาดไหน

และผลสรุปคะแนนซูเฟล่ฟูคู่นี้ ก็คือ ...

เราให้เต็ม10คะแนนเลยค่ะ ไว้ว่าจะเชลล์ หมึกแดง หรือครัวคุณต๋อย ยังต้องยอมความฟูนี้แน่ๆ เชื่อสิ ^^

ง่าาาาาา หิวเยย เค้าชอบซุเฟล่ 5555555
เปรียบเทียบน่ารักจังค่ะ
น่ารักเชียว ชอบกินขนมๆแบบเดียวกันเลย
เป็นซูเฟล่ที่น่าหม่ำมากกกเลยค่ะคนจ๋วยย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-5 10:26:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Chamuk_2 ตอบกลับเมื่อ 2016-9-30 13:39
ง่าาาาาา หิวเยย เค้าชอบซุเฟล่ 5555555

เราก็ชอบกินค่ะ นุ่มๆฟูอร่อยเนอะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-5 10:26:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pokpong02121 ตอบกลับเมื่อ 2016-10-1 15:06
เปรียบเทียบน่ารักจังค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-5 10:26:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ann_amy ตอบกลับเมื่อ 2016-10-3 09:47
น่ารักเชียว ชอบกินขนมๆแบบเดียวกันเลย

ขอบคุณมากค่ะ ขนมกับผู้หญิงเหมือนเกิดมาคู่กันเลย ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-5 10:27:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tesha.taylor ตอบกลับเมื่อ 2016-10-4 09:35
เป็นซูเฟล่ที่น่าหม่ำมากกกเลยค่ะคนจ๋วยย

ของตัวเองก็สวยค่ะ สวยกว่าเราอีก น่ารักๆ ><
ทรงสวยเป็นธรรมชาติ
น่ารักจังงงง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้