ดู: 1985|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แป้งจะไม่ทนกับคนไร้นมเลยมาทำนมจนเป็นน้องแป้งนมนำ ที่เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ แป้งค่ะ วันนี้แป้งจะมารีวิวอกตู้มๆ นมตูมๆ ที่พึ่งไปทำมาจากเลอลักษณ์ค่ะ
โดย แป้งทำกับหมอกิตติศักดิ์ วิชาชัย (มั้งนะ จำนามสกุลไม่ได้ แหะๆ) มาค่ะ
โดยทำซิลิโคน ตัวที่เค้าเรียกกัน  CUI อะ จำไม่ได้ชื่อเต็มอะไร แต่ทรงตอนที่เจ้าหน้าที่ให้ลองจับมันจะสูงๆ
พุ่งๆมากกว่าตัวอื่นๆ นิ่มด้วย 555  แป้งทำแบบผิวทรายด้วยค่ะ เค้าบอกมันจะกันการเป็นพังผืดด้วย
และเลือกทำเทคนิคของหมอที่บอกซ่อนแผล แผลจะเนียนๆสวยๆไม่เป็นรอยเย็บแบบตะขาบ

นี่คือน้องนมเก่าแป้งก่อนทำ

หึ ไร้ร่องมากๆ แบนเวอร์ น้องแป้งจะไม่ทน!!!

เลยตรงปู้ดด เข้ามาเลยค่ะ เห็นเค้าลือกันนักว่าเลอลักษณ์ทำนมสวย ทำนมเก่ง เลยมาลองซะมั่ง

ผลออกมาเลยเป็นแบบนี้

และแบบนี้

หรือจะแบบนี้ 5555

เปลี่ยนไปเลยมั้ยคะ แป้งพอใจสุดๆ ฟินมากๆ แต่งตัวอะไรเพลินเลย
เสื้อผ้าตัวไหนเซ็กซี่ๆ ที่เคยอยากใส่ แต่ติดปัญหาเรื่องนมไม่มีหนะรึ หึ ตอนนี้ไม่มีแล้ว

ไม่เชื่อหรอ

ดู!!

และดูค่ะ

ดูกันให้เต็มๆตา 5555

ถ้ายังไม่เห้น ก็ใส่แว่นมาซ้ะ 555555

ค่ะ นี่ไม่ใช่รายการคนอวดผีนะคะ ที่มีแต่นมๆๆ และนม
แต่คือรายการแป้งจะไม่ทน กับคนไร้นมเลยมาเป็นน้องแป้งนมนำค่ะ 555555555555

ตอนนี้มีความสุขมากๆ ตั้งแต่ทำนมมาครั้งนี้มีความมั่นใจขึ้นเยอะ รู้สึกสวย
แบบว่าสวยไม่มากแต่นมใหญ่มากอะทำไมละ 555
แป้งทำ400CCเลยค่ะ เต็มที่ไปเลย ทรงสวยเข้ารูปตั้งแต่แรก เห้นตั้งแต่ถอดผ้ามาส่องกระจกก็รู้ว่าสวย
เชื่อแล้วว่าทำไมคนชอบมาทำนมที่นี่ ทำไมถึงดังนักดังหนา
ส่วนความนิ่ม อยากบอกว่า นิ่งพอๆกับพุงแป้งเลย ธรรมชาตืท่สุดชอบมากๆๆ

มองใกล้ๆ

หรือจะดูไกลๆ ก็นมนำค่ะ อิอิอิอิ

ลาไปด้วย ภาพนีเค่ะ อยากจับปิ๊กกาจูวมะ 55555555

p (2).jpg (510.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

p (2).jpg

p (4).jpg (503.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

p (4).jpg

ใ (2).jpg (793.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ใ (2).jpg

ไ (2).jpg (730.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ไ (2).jpg
อยากลองจับปิกาจูด้วย อิอิอิ
มีปิ๊กกะจูด้วยอ่า อยากจับจัง ฮิฮิ
สวยมากเลย หุ่นเหมือนบาร์บี้เลยค่ะ
โอ้ย เซ็กซี่ นอตตี้มากๆ
นมเทอหน่ะ แค่ปิีกกาจู นมชั้ลไรชูนะบอกเรย ทำอวด มิเหงละหมั่นไส้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้